மருந்து சோதனை முடிவுகளை சரிசெய்ய லஞ்சம் வாங்கிய ஆய்வக ஊழியரை ஜோகூர் MACC கைது செய்தது

ஜோகூர் பாரு: மருந்துப் பரிசோதனையின் முடிவை மாற்றுவதற்காக RM20,000 பெற்றதாகக் கூறி மருத்துவ ஆய்வக ஊழியரை மலேசிய ஊழல் தடுப்பு ஆணையம் (MACC) தடுத்து வைத்துள்ளது.

லஞ்சம் கேட்டு பெற்றுக்கொண்ட குற்றச்சாட்டின் பேரில் விசாரணைக்கு உதவுவதற்காக 51 வயதான அந்த நபரை செகாமட் எம்ஏசிசி காவலில் வைத்தது தெரியவந்துள்ளது. செவ்வாய்க்கிழமை (பிப்ரவரி 7) காலை 8.30 மணியளவில் வாக்குமூலம் பதிவு செய்யப்பட்ட பின்னர் சந்தேக நபர் ஜோகூர் பாரு எம்ஏசிசி அலுவலகத்தில் தடுத்து வைக்கப்பட்டார்.

மேலும், அரசு மருத்துவமனையில் பணிபுரியும் சந்தேக நபர், சிறுநீர் மாதிரிகள் பரிசோதனைக்கு உட்படுத்தப்பட்டவர்களிடம் போதை மருந்துக்காக லஞ்சம் கேட்டு லஞ்சம் வாங்கியதாக கூறப்படுகிறது.

ஜோகூர் எம்ஏசிசி இயக்குநர் டத்தோ ஆஸ்மி அலியாஸைத் தொடர்பு கொண்டபோது, ​​கைது செய்யப்பட்டதை உறுதிசெய்து, எம்ஏசிசி சட்டம் 2009ன் பிரிவு 17(a)இன் கீழ் இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டு வருவதாகக் கூறினார். சந்தேக நபர் புதன்கிழமை (பிப்ரவரி 8) காலை ஜோகூர் பாரு மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றத்திற்கு விளக்கமறியலில் வைக்கப்படுவார் எனத் தெரிகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here