சிறுவர்கள் மீதான பாலியல் வன்கொடுமை குற்றச்சாட்டுகளில் இருந்து உஸ்தாஸை நீதிமன்றம் விடுவித்தது

கூலிம், இரண்டு ஆண்டுகளுக்கு முன்பு பாலியல் வன்கொடுமை குற்றச்சாட்டில் ஒரு சமயப் பள்ளியின் முதல்வரை செஷன்ஸ் நீதிமன்றம்  விடுவித்துள்ளது மற்றும் பாதிக்கப்பட்டவர்களில் ஒருவர் தவறான புகாரைப் பதிவு செய்ததாக ஒப்புக்கொண்டதை அடுத்து, மேலும் இரண்டு குற்றச்சாட்டுகளில் விடுவிக்கப்படுவதற்கு (DNAA) அளவில்லாத விடுதலையை வழங்கியுள்ளது.

அனுவார் சே அனி 36, நவம்பர் 18, 2021 அன்று, ஏப்ரல் 2018 மற்றும் அக்டோபர் 2021 க்கு இடையில் வெவ்வேறு சந்தர்ப்பங்களில் 11 முதல் 14 வயதுடைய ஐந்து சிறுவர்களை பாலியல் பலாத்காரம் செய்ததாக குற்றம் சாட்டப்பட்டது குழந்தைகள் சட்டம் 2017  கீழ்  அவர் குற்றமற்ற என்று விசாரணை கோரியதால்  RM50,000 பிணையில் விடுவிக்கப்பட்டார்.

அவரது வழக்கறிஞர் ஆர்.எஸ்.என். ராயர் கூறுகையில், அனுவாருக்கு எதிராக பொய்யான புகாரை அளித்ததாக குறுக்கு விசாரணையின் போது புகார்தாரர் ஒருவர் ஒப்புக்கொண்டதையடுத்து, முதல் மூன்று குற்றச்சாட்டுகளிலிருந்து அனுவார் விடுவிக்கப்பட்டு விடுவிக்கப்பட்டார்.

மீதமுள்ள இரண்டு வழக்குகளில் அனுவாருக்கு DNAA வழங்கப்பட்டதாக ராயர் கூறினார். இன்று ஆஜராக வேண்டிய இரண்டு முக்கிய சாட்சிகள் ஆஜராகத் தவறியதை அடுத்து, அரசுத் தரப்பின் விண்ணப்பத்தைத் தொடர்ந்து, செஷன்ஸ் நீதிமன்ற நீதிபதி மிர்சா முகமட் டிஎன்ஏ முடிவு எடுத்ததாக அவர் கூறினார்.

முன்னதாக நடந்த குறுக்கு விசாரணையின் போது, ​​முதல் சாட்சி, மதரஸாவில் ஆபாசப் பொருட்களுடன் பிடிபட்ட பிறகு, அவரும் அவரது நான்கு நண்பர்களும் அனுவாரைக் கட்டமைத்ததாக நீதிமன்றத்தில் தெரிவித்ததாக அவர் கூறினார்.

எனது வாடிக்கையாளரை ஒழுங்குபடுத்திய பின்னர், அதே நாளில் சிறுவர்கள் காவல்துறையில் புகார் அளித்தனர். குறுக்கு விசாரணையின் போது, ​ புகார்தாரர்களில் ஒருவர் எனது வாடிக்கையாளருக்கு எதிராக தவறான புகாரைப் பதிவு செய்ததாக ஒப்புக்கொண்டார், ”என்று ராயர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here