வளர்ப்பு தங்கையிடம் இயற்கைக்கு மாறான உடலுறவு கொண்ட நபருக்கு ஆறு ஆண்டுகள் சிறை

கோலாலம்பூர்: எட்டு வயது வளர்ப்பு சகோதரியுடன் இயற்கைக்கு மாறான உடலுறவில் ஈடுபட்ட நபருக்கு செஷன்ஸ் நீதிமன்றம் 6 ஆண்டுகள் சிறைத்தண்டனை விதித்தது. 23 வயது இளைஞன் குற்றத்தை ஒப்புக்கொண்டதையடுத்து, நீதிபதி தஸ்னிம் அபு பக்கர் தண்டனை விதித்தார்.

2018 ஆம் ஆண்டு பிற்பகல் 2 மணியளவில் கம்பங் பாருவில் உள்ள ஜாலான் சுங்கை பாருவில் உள்ள ஒரு அடுக்குமாடி வீட்டில் அவர் குற்றத்தைச் செய்ததாக குற்றம் சாட்டப்பட்டது. குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவு 377C இன் கீழ், அனுமதியின்றி இயற்கையின் ஒழுங்கிற்கு எதிராக உடலுறவில் ஈடுபட்டதற்காக, 20 ஆண்டுகள் வரை சிறைத்தண்டனை விதிக்கப்படும், மேலும் குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால், பிரம்படியும் வழங்கப்படும்.

நவம்பர் 15, 2021 அன்று கைது செய்யப்பட்ட நாளிலிருந்து சிறைத் தண்டனையை அனுபவிக்கவும், சிறையில் இருக்கும் போது ஆலோசனை அமர்வுகளில் கலந்துகொள்ளவும், அவரது காலத்தை அனுபவித்த பிறகு, இரண்டு ஆண்டுகள் போலீஸ் நன்னடத்தையில் இருக்கவும் தஸ்னிம் அவருக்கு உத்தரவிட்டார்.

வழக்கின் உண்மைகளின்படி, நவம்பர் 2021 இல், சிறுமி தனது அந்தரங்க உறுப்புகளை யாரும் தொடக்கூடாது என்று அவரது தாயார் கூறியதை அடுத்து அமைதியாகி அழுதார். அப்போது சிறுமி, தனது சகோதரனும், தந்தையும் தனக்கு இப்படி செய்ததாகவும், ஆனால் இதை யாரிடமும் கூற பயப்படுவதாகவும் அந்த பெண்ணிடம் கூறியுள்ளார்.

இதற்கிடையில், தணிக்கையின் போது, குற்றம் சாட்டப்பட்டவர், பிரதிநிதித்துவம் இல்லாதவர், தனக்கு நிரந்தர வேலை இல்லை என்றும், இன்னும் படிக்கும் 18 மற்றும் 20 வயதுடைய இரண்டு உடன்பிறப்புகளுக்கு ஆதரவளிப்பதாகவும் கூறினார். துணை அரசு வழக்கறிஞர் ஜுலைலா ஜமாலுதீன், குற்றத்திற்கு ஏற்ற தண்டனையை கோரியபோது, குற்றம் நடந்தபோது குற்றம் சாட்டப்பட்டவருக்கு 18 வயது.

குழந்தைச் சட்டம் இன்னும் குற்றம் சாட்டப்பட்டவருக்குப் பொருந்தும், ஏனெனில் சம்பவத்தின் போது அவருக்கு 18 வயது, இன்னும் மைனர். எனவே, அரசுத் தரப்பு ஒரு சிறைத்தண்டனையைக் கோரியது. மேலும் அவர் சிறைத்தண்டனையை முடித்த பின்னர் இரண்டு ஆண்டுகள் போலீஸ் கண்காணிப்பில் வைக்கப்படுவதோடு கூடுதலாக சிறையில் ஆலோசனை அமர்வுகளை மேற்கொள்ள வேண்டும் என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here