அம்னோ ஓரங்கட்டப்படுகிறதா? உண்மையில்லை என்கிறார் அஹ்மத் மஸ்லான்

பிரதமர் அன்வார் இப்ராஹிம் சமீபத்தில் அதன் தலைமையகத்திற்கு விஜயம் செய்ததை மேற்கோள் காட்டி, தற்போதைய ஒற்றுமை அரசாங்கத்தால் கட்சி ஓரங்கட்டப்பட்டுள்ளது என்ற கூற்றை அம்னோ மறுத்துள்ளது.

அம்னோவின் தலைமையகம் நிர்வாகத்தின் “மேலாண்மை மையமாக” இரட்டிப்பாகும் என்பதை ஒற்றுமை அரசாங்கத்தில் உள்ள அனைத்துக் கட்சிகளும் ஒப்புக்கொண்டதாக அதன் பொதுச்செயலாளர் அஹ்மத் மஸ்லான் கூறினார்.

25 ஆண்டுகளுக்குப் பிறகு, பிரதமர் சமீபத்தில் மெனாரா டத்தோ ஓனுக்கு ஒற்றுமை அரசாங்கம் தொடர்பான விவகாரங்கள் குறித்த கூட்டத்தில் கலந்து கொள்ள வந்தார். எனவே அம்னோ ஓரங்கட்டப்படுகிறது என்ற கூற்றை என்னால் புரிந்து கொள்ள முடியவில்லை என்று அவர் மேற்கோள் காட்டினார்.

அம்னோ துணைத் தலைவர் இஸ்மாயில் சப்ரி யாக்கோப்பின் கூற்றுக்கு பதிலளிக்கும் வகையில் அகமது இவ்வாறு கூறினார். முன்னாள் பிரதமர் இஸ்மாயில், அம்னோவின் தலைவர்கள் அரசாங்கத்தால் எதிர்க்கட்சியாக நடத்தப்படுகிறார்கள் என்றார்.

புதன்கிழமை, ஒற்றுமை அரசாங்கத்தின் செயலகத்தின் முதல் கூட்டத்திற்கு அன்வார் தலைமை தாங்கினார். இரண்டு தசாப்தங்களுக்கு முன்னர் அம்னோவிலிருந்தும் அரசாங்கத்திலிருந்தும் அவர் நீக்கப்பட்டதைத் தொடர்ந்து அவர் கட்டிடத்திற்குள் காலடி வைத்தது இதுவே முதல் முறை.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here