கோவிட் தொற்றின் பாதிப்பு 269; மீட்பு 375

மலேசியாவில் வியாழக்கிழமை (பிப்ரவரி 9) 269 புதிய கோவிட் -19 நோய்த்தொற்றுகள் பதிவாகியுள்ளன, இது தொற்றுநோய் தொடங்கியதிலிருந்து நாட்டில் மொத்த வழக்குகளின் எண்ணிக்கையை 5,038,812 ஆகக் கொண்டு வந்தது. சுகாதார அமைச்சின் KKMNow போர்ட்டல் வியாழக்கிழமை புதிய கோவிட்-19 தொற்றுகளில் 268 உள்நாட்டில் பரவியது. அதே நேரத்தில் இறக்குமதி செய்யப்பட்ட ஒரு தொற்று இருந்தது.

வியாழன் அன்று 375 நபர்கள் கோவிட்-19 நோய்த்தொற்றுகளிலிருந்து மீண்டதாக KKMNow அறிக்கையின் மூலம் மீட்புகள் புதிய நோய்த்தொற்றுகளை விஞ்சியுள்ளன. வியாழன் இரவு 11.59 மணி நிலவரப்படி, நாட்டில் 9,786 செயலில் உள்ள நோய்த்தொற்றுகள் 9,391 அல்லது 96%, வீட்டு தனிமைப்படுத்தலைக் கடைப்பிடிக்கின்றன.

மொத்தம் 387 கோவிட்-19 நோயாளிகள் அல்லது 4% செயலில் உள்ள நோயாளிகள், நாடு முழுவதும் உள்ள மருத்துவமனைகளில் சிகிச்சை பெற்று வருகின்றனர். அதே நேரத்தில் நாடு முழுவதும் தீவிர சிகிச்சை பிரிவுகளில் (ICU) எட்டு நபர்கள் இருந்தனர்.

வியாழன் இரவு 11.59 மணி நிலவரப்படி ஐசியுவில் இருந்தவர்களில், நான்கு பேருக்கு காற்றோட்டம் இல்லை, நான்கு பேருக்கு வென்டிலேட்டர் ஆதரவு தேவைப்பட்டது. KKMNow மேலும், நாட்டின் தற்போதைய மருத்துவமனை பயன்பாட்டு விகிதம் 74.8% ஆக உள்ளது, அதே நேரத்தில் நாடு முழுவதும் ICU களுக்கான பயன்பாட்டு விகிதம் 65.2% ஆக உள்ளது.

இதற்கிடையில், சுகாதார அமைச்சின் கிட்ஹப் களஞ்சியத்தின் தரவுகள் வியாழக்கிழமை இரவு 11.59 மணி நிலவரப்படி கோவிட் -19 காரணமாக இறப்புகள் எதுவும் பதிவு செய்யப்படவில்லை என்பதைக் காட்டுகிறது. இது தொற்றுநோய் தொடங்கியதிலிருந்து நாட்டில் கோவிட் -19 காரணமாக மொத்த இறப்புகளின் எண்ணிக்கை 36,946 ஆக உள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here