சிலாங்கூரில் கைரி வெற்றி பெறுவதற்குப் புகழ் மட்டும் போதாது என்கிறார் மாநில அம்னோ தலைவர்

பெட்டாலிங் ஜெயா: சிலாங்கூர் மாநிலத் தேர்தலில் போட்டியிடும் கைரி ஜமாலுதீனை எச்சரித்த சிலாங்கூர் அம்னோ தலைவர் மெகாட் சுல்கர்னைன் ஒமர்டின், முன்னாள் ரெம்பாவ் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் தேர்தலில் வெற்றிபெற பிரபலத்தை மட்டும் நம்பி இருக்க முடியாது என்று கூறினார்.

சிலாங்கூர் வாக்காளர்கள் “திறமிக்கவர்களாக” இருப்பதாலும், கட்சி அல்லது ஆளுமையின் அடிப்படையில் வேட்பாளர்களைத் தேர்ந்தெடுப்பதில்லை என்பது இதற்குக் காரணம் என்று அவர் கூறினார்

நிலைமை திரவமானது மற்றும் எந்த நேரத்திலும் மாறலாம், குறிப்பாக மாநிலத் தேர்தல் நடைபெறும் என்று எதிர்பார்க்கப்படும் ஆண்டின் நடுப்பகுதியில்.

நாளை அல்லது மறுநாள் என்ன நடக்கும் என்பதை யாராலும் துல்லியமாக கணிக்க முடியாது. மேலும் அது வாக்குப்பதிவு நாள் வரும்போது வாக்காளர்களின் மனநிலையை நிச்சயமாக பாதிக்கும் என்று மெகாட் மேற்கோள் காட்டினார்.

முந்தைய பொதுத் தேர்தல் (GE14) நடந்ததிலிருந்து இரண்டு மாநிலத் தேர்தல்களிலும் (Semenyih உட்பட) தொடர்ந்து ஏழு இடைத்தேர்தல்களிலும் பெரிய வெற்றியைப் பெற்ற போதிலும் 15ஆவது பொதுத் தேர்தலில் (GE15) அம்னோ மோசமாகத் தோற்றது என்று அவர் சுட்டிக்காட்டினார். நிலைமை மாறும். இது வாக்கெடுப்பின் போது வாக்காளர்களின் விருப்பத்தைப் பொறுத்தது. இன்னும் மூன்று அல்லது நான்கு மாதங்களில் என்ன நடக்கும் என்பதை யாராலும் கணிக்க முடியாது என்றார்.

இருப்பினும், அம்னோ உச்ச கவுன்சில் உறுப்பினர், மலேசியா ஒரு ஜனநாயக நாடு என்றும், அதனால் கட்சியில் இருந்து நீக்கப்பட்டதைத் தொடர்ந்து, கைரி தனது சொந்த அரசியல் கதையை பட்டியலிட சுதந்திரமாக இருப்பதாகவும் வலியுறுத்தினார். GE15 இன் போது கட்சி ஒழுக்கத்தை மீறியதற்காக கைரி ஜனவரி 27 அன்று நீக்கப்பட்டார்.

ஜனவரி 30 அன்று, கைரி சேனல் நியூஸ் ஏசியாவிடம் (சிஎன்ஏ) வரவிருக்கும் சிலாங்கூர் மாநிலத் தேர்தலில் அரசியல் ரீதியாக மீண்டும் வருவதைப் பற்றி ஆலோசிப்பதாகக் கூறினார். சிலாங்கூர் மலேசியாவின் “அரசியல் மையம்” என்று தான் நம்புவதாகவும், மாநிலத்தில் ஒரு புதிய அரசியல் தளத்தை உருவாக்கத் திட்டமிட்டுள்ளதாகவும் முன்னாள் அம்னோ இளைஞர் தலைவர் கூறினார்.

இதற்கிடையில், பிப்ரவரி 15 முதல் HotFM இல் வானொலி அறிவிப்பாளராக இருக்கும் வாய்ப்பை கைரி ஏற்றுக்கொண்டார். அவர் HotFM இன் “Bekpes Hot” குழுவில், அதன் மூன்று அறிவிப்பாளர்களான ஜோஹன், AG மற்றும் AC மிசல் ஆகியோருடன் சேர்ந்து, திங்கள் முதல் வெள்ளி வரை காலை 6 மணி முதல் 10 மணி வரை ஒளிபரப்பப்படும் நிகழ்ச்சியில் பங்கேற்கவுள்ளார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here