29 மியன்மார் அகதிகளை கடத்தியதாக போலீஸ்காரர் மீது குற்றச்சாட்டு

கடந்த மாதம் 7 பெண்கள் உட்பட 29 மியன்மார் அகதிகளை கடத்தியதாக கார்ப்ரல் அந்தஸ்தில் உள்ள ஒரு போலீஸ் அதிகாரி மீது இன்று அமர்வு நீதிமன்றத்தில் குற்றம் சாட்டப்பட்டது.

குற்றம் சாட்டப்பட்ட சையத் ஷைஃபுல் அம்ரி சையத் சோலிஹுதீன், 38, என்பவர் மீதான குற்றச்சாட்டுகள் நீதிபதி முகமட் சுல் சக்கிகுடின் சுல்கிப்பிலி முன் வாசிக்கப்பட்ட பிறகு, குற்றச் சாட்டுக்கள் புரிந்துகொண்டு தலையசைத்தார்.

முதல் குற்றச்சாட்டின்படி, சந்தேக நபர் ஆறு பெண்கள் உட்பட 13 மியன்மார் அகதிகளை கடத்தியதாக குற்றம் சாட்டப்பட்டார். கடந்த ஜனவரி 16 ஆம் தேதி அதிகாலை 1.30 மணியளவில், இங்குள்ள துன்ஜோங்கில் உள்ள கிளாந்தான் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு தலைமையகத்திற்கு முன்னால் ஒரு வேனில் அவர் இந்தச் செயலைச் செய்தார்.

இரண்டாவது குற்றச்சாட்டிற்காக, சையத் ஷைஃபுல் அம்ரி, அதே தேதியில் அதிகாலை 1.30 மணியளவில் கம்போங் பிந்து கெங் உலுவில் உள்ள ஒரு வீட்டில் ஒரு பெண் உட்பட 16 மியன்மார் நாட்டினரை கடத்தியதாக குற்றம் சாட்டப்பட்டார்.

குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் மீது ஆட்கடத்தல் மற்றும் புலம்பெயர்ந்தோர் கடத்தல் தடுப்புச் சட்டம் 2007 இன் பிரிவு 26B(d) இன் கீழ் குற்றம் சாட்டப்பட்டது, இது இரண்டு குற்றச்சாட்டுகளுக்கும் பாதுகாப்பு குற்றச் சட்டத்தின் (சிறப்பு நடவடிக்கைகள் 2012) கீழ் ஒரு குற்றமாகும்.

இது குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால் ஆயுள் தண்டனை அல்லது குறைந்தபட்சம் ஐந்தாண்டுகள் வரை சிறைத்தண்டனை மற்றும் பிரம்படியையும் வழங்குகிறது.

இவ்வழக்கில் சந்தேக நபருக்கு ஜாமீன் வழங்கப்படவில்லை. மேலும் வழக்கை மீண்டும் செவிமடுக்க நீதிபதி மார்ச் 22 ஆம் தேதியை நிர்ணயித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here