ஆறு வயது மகனை பாலியல் வன்கொடுமை செய்த முன்னாள் இராணுவ வீரருக்கு ஐந்து ஆண்டுகள் சிறை

தனது ஆறு வயது மகனை பாலியல் வன்கொடுமை செய்த குற்றத்தை ஒப்புக்கொண்ட முன்னாள் இராணுவ வீரருக்கு, இன்று வெள்ளிக்கிழமை (பிப். 17) மலாக்கா அமர்வு நீதிமன்றம் 5 ஆண்டுகள் சிறைத் தண்டனையும், இரண்டு முறை பிரம்படியும் விதித்து தீர்ப்பளித்தது.

52 வயதான குற்றஞ்சாட்டப்பட்டவர் குற்றத்தை ஒப்புக்கொண்டதை தொடர்ந்து, நீதிபதி தர்மாஃபிக்ரி அபு ஆடாம் முன் அவர் வாக்குமூலம் அளித்தார்.

குற்றப்பத்திரிகையின் அடிப்படையில், குற்றம் சாட்டப்பட்ட சிறுவனின் உயிரியல் தந்தையான முன்னாள் இராணுவ வீரர், வேண்டுமென்றே பாலியல் குற்றத்தைச் செய்யும் முயற்சியில் குழந்தையின் அந்தரங்க உறுப்புகளைத் தொட்டார் என்றும், பிப்ரவரி 5 மற்றும் 6 ஆம் தேதிகளில் இரவு 10.30 மணி முதல் அதிகாலை 3 மணி வரை, மலாக்கா தெங்காவின் கம்போங் பாடாங்கில் உள்ள ஒரு வீட்டில் இந்த குற்றம் செய்யப்பட்டது என்றும் கூறப்பட்டுள்ளது.

குற்றம் சாட்டப்பட்டவரின் முன்னாள் மனைவியான 37 வயதுடைய பெண், தனது அந்தரங்க உறுப்பு வலிப்பதாக மகன் கூறியபோது, இந்தக் குற்றத்தை கண்டுபிடித்தார், பின்னர் அந்த பெண் பிப்ரவரி 11 அன்று மலாக்கா தெங்கா போலீசில் நிலையத்தில் புகாரளித்தார்.

இவ்வழக்கில், குற்றவாளி கைது செய்யப்பட்ட நாளான பிப்ரவரி 11-ம் தேதி முதல் சிறை தண்டனை தொடங்கும் என நீதிபதி தெரிவித்துள்ளார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here