போதைப்பொருள் கடத்தலுக்காக குளுவாங்கில் கைது செய்யப்பட்ட மூன்று சந்தேக நபர்களில் தம்பதியரும் அடங்குவர்

பத்து பஹாட் மற்றும் குளுவாங்கில் போதைப்பொருள் கடத்தல் சந்தேகத்தின் பேரில் காவல்துறையினரால் கைது செய்யப்பட்ட மூன்று சந்தேக நபர்களில் ஒரு திருமணமான தம்பதியும் அடங்குவர்.

கடந்த திங்கட்கிழமை (பிப்ரவரி 13) இரவு 7 மணியளவில், யோங் பெங்கின் தாமான் உத்தாமாவில் உள்ள ஒரு வீட்டில் தம்பதியினர் கைது செய்யப்பட்டதாக பத்து பஹாட் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர், ஏசிபி இஸ்மாயில் டோல்லா தெரிவித்தார்.

போலீசார் அந்த வீட்டை சோதனையிட்டபோது, ​​311.45 கிராம் எடையுள்ள மெத்தாம்பெட்டமைன் மற்றும் 16.77 கிராம் எடையுள்ளதாக மதிப்பிடப்பட்ட 5 மாத்திரைகள் கண்டுபிடிக்கப்பட்டது.

கைது செய்யப்பட்டதைத் தொடர்ந்து, கடந்த செவ்வாய்க்கிழமை (பிப்ரவரி 14) மாலை 6 மணியளவில் யோங் பெங்கில் உள்ள தாமான் கோத்தாவில் உள்ள ஒரு கடைக்கு முன்னால் மற்றொரு நபரை போலீஸார் தடுத்து வைத்தனர் என்று இஸ்மாயில் கூறினார்.

ஒரு கடையில் சோதனையின் விளைவாக பிளாஸ்டிக் பையில் வைக்கப்பட்டிருந்த சுமார் 1.8 கிலோ எடையுள்ள சயாபு மற்றும் 4.05 கிலோ அதே போதைப்பொருளை போலீஸார் பறிமுதல் செய்தனர் என்று அவர் வியாழக்கிழமை இங்குள்ள பத்து பஹாட் மாவட்ட காவல்துறை தலைமையகத்தில் (ஐபிடி) செய்தியாளர்களிடம் கூறினார்.

பறிமுதல் செய்யப்பட்ட போதைப்பொருள்களின் மொத்த அளவு 5.9 கிலோ எடையும் 212,045 ரிங்கிட் மதிப்பும் உள்ளதாகவும், அதே நேரத்தில் போதைக்கு அடிமையான சுமார் 7,000 பேர் இந்த மருந்துகள் பயன்படுத்த முடியும் என்றும் இஸ்மாயில் கூறினார். 240,000 ரிங்கிட், இரண்டு கார்கள் மற்றும் ஒரு மோட்டார் சைக்கிள் ஆகியவையும் கைப்பற்றப்பட்டன.

45 மற்றும் 50 வயதுடைய மூன்று சந்தேக நபர்களும் திங்கட்கிழமை வரை விளக்கமறியலில்வை க்கப்படுவார்கள் என்றும், ஆபத்தான போதைப்பொருள் சட்டம் 1952 இன் பிரிவு 39B இன் கீழ் வழக்கு விசாரிக்கப்படும் என்றும் அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here