டெண்டருக்காக போலி வங்கிக் கணக்கு அறிக்கையைப் பயன்படுத்தியதற்காக ஒப்பந்ததாரருக்கு RM30,000 அபராதம் விதிக்கப்பட்டது

அலோர் செத்தார், நான்கு ஆண்டுகளுக்கு முன்பு, பொது சுத்திகரிப்பு டெண்டரைப் பெறுவதற்காக தனது வங்கிக் கணக்கு அறிக்கையைப் போலியாக வழங்கிய குற்றத்தை ஒப்புக்கொண்ட ஒப்பந்ததாரருக்கு இன்று செஷன்ஸ் நீதிமன்றம் RM30,000 அபராதம் விதித்தது.

நீதிபதி ரோஹத்துல் அக்மர் அப்துல்லா, 46 வயதான ரோனி மஹருதீனுக்கு 12 மாத சிறைத்தண்டனையும் விதித்தார். குற்றச்சாட்டின்படி, வட மாநிலத்தில் திடக்கழிவு சேகரிப்பு மற்றும் பொது சுத்திகரிப்பு மேலாண்மையை தனியார்மயமாக்குவதற்கான டெண்டருக்கான விண்ணப்பத்தில் 2018 அக்டோபர் முதல் டிசம்பர் வரையிலான மாதங்களில் போலி வங்கி அறிக்கைகளைப் பயன்படுத்தியதாக ரோனி மீது குற்றம் சாட்டப்பட்டது.

பிப்ரவரி 22, 2019 அன்று E-Idaman Sdn Bhd அலுவலகம், எண்.163 & 164 பண்டார் பாரு ஸ்டார்கேட் ஜாலான் BSG 4, சுல்தானா பஹியா விரைவுச்சாலையில் இந்த குற்றம் செய்யப்பட்டது.

அதிகபட்சமாக இரண்டு ஆண்டுகள் சிறைத்தண்டனை அல்லது அபராதம் அல்லது இரண்டும் விதிக்கும் அதே சட்டத்தின் 465வது பிரிவின் கீழ் தண்டனைக்குரிய தண்டனைச் சட்டத்தின் 471ஆவது பிரிவின் கீழ் அவர் மீது குற்றம் சாட்டப்பட்டது.

மலேசிய ஊழல் எதிர்ப்பு ஆணையம் (எம்ஏசிசி) துணை அரசு வக்கீல் ரெஹாப் அப்துல் ஷுக்கூர் வழக்கு தொடர்ந்தார், ரோனி சார்பில் வழக்கறிஞர் டத்தோ ஹனிஃப் ஹாசன் ஆஜரானார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here