பத்தாங்காலி நிலச்சரிவில் உயிரிழந்தவர்களின் குடும்பங்களுக்கு சிலாங்கூர் மாநிலம RM5,000 வழங்கியது

உலு சிலாங்கூர்: கடந்த டிசம்பரில் பத்தாங்காலி நிலச்சரிவு சோகத்தில் இறந்தவர்களின் உறவினர்களுக்கு சிலாங்கூர் அரசாங்கம் RM5,000 பண உதவியை வழங்கியது.

கிராமப்புற வளர்ச்சி, கிராம மரபுகள், மலாய் பழக்கவழக்கங்கள், கலாச்சாரம் மற்றும் பாரம்பரியக் குழு உறுப்பினர் போர்ஹான் அமன் ஷா, பாதிக்கப்பட்டவர்களின் குடும்பங்களுக்கு மாநிலம் RM155,000 ஒதுக்கீடு செய்துள்ளது என்றார்.

டிசம்பர் 16 அன்று அதிகாலை நடந்த இந்த சம்பவத்தில் 13 குழந்தைகள் உட்பட 31 பேர் உயிரிழந்தனர். ஃபாதர்ஸ் ஆர்கானிக் பண்ணை முகாம் தளத்தில் தேடுதல் மற்றும் மீட்பு நடவடிக்கைகளின் போது நிலச்சரிவில் சிக்கிய மேலும் 61 பாதிக்கப்பட்டவர்கள் பத்திரமாக மீட்கப்பட்டனர்.

தற்போது, ​​நாங்கள் நிதி உதவி வழங்குகிறோம். இருப்பினும், வேறு வகையான உதவிகள் நீட்டிக்கப்படலாம் (எதிர்காலத்தில்)  என்று அவர் பத்தாங் காலியில் நடந்த Jelajah #KitaSelangor Penyayang  நிகழ்ச்சிக்குப் பிறகு செய்தியாளர்களிடம் கூறினார்.

பினாங்கு மற்றும் மலாக்காவைச் சேர்ந்த பாதிக்கப்பட்டவர்களின் குடும்பங்களுக்கு அவர்களின் மாநில பேரிடர் மேலாண்மைப் பிரிவில் இருந்து பண உதவி வழங்கப்படும் என்று போர்ஹான் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here