வான் சைஃபுல் வான் ஜானின் ராஜினாமாவை ஏற்றுக்கொண்ட பெர்சத்து தலைவர் டான்ஶ்ரீ முஹிடின் யாசின்

கோலாலம்பூர்: பெர்சத்து தலைவர் டான்ஶ்ரீ முஹிடின் யாசின் கட்சியின் தகவல் தலைவராக வான் சைஃபுல் வான் ஜானின் ராஜினாமாவை ஏற்றுக்கொண்டார். நான் இன்று முன்னதாக வான் சைஃபுலை சந்தித்தேன்,.அவருடைய ராஜினாமாவை ஏற்க நான் ஒப்புக்கொண்டேன். அது இன்று பயனுள்ளதாக இருக்கும் என்று அவர் நாடாளுமன்றத்தில் செய்தியாளர்களிடம் கூறினார்.

முஹிடின் அவரின் ராஜினாமாவை தற்காத்து பேசினார்.  வான் சைஃபுல் குற்றவாளி என்பதால் அல்ல, ஆனால் தாசேக் குளுகோர் நாடாளுமன்ற உறுப்பினரான அவருக்கு எதிராக நீதிமன்ற குற்றச்சாட்டுகளை கொண்டுவந்ததிலிருந்து இது ஒரு தரத்தை நிர்ணயித்தது. நேற்று, வான் சைஃபுல் மீது RM6.9 மில்லியன் லஞ்சம் வாங்கியதாகவும், ஜன விபாவா திட்டத்துடன் இணைக்கப்பட்ட RM232 மில்லியன் சாலை திட்டத்தில் குறிப்பிடப்படாத தொகையை கோரியதாகவும் குற்றம் சாட்டப்பட்டது.

ஒரு புதிய தகவல் தலைவர் விரைவில் நியமிக்கப்படுவார் என்று முஹிடின் கூறினார். முன்னதாக, ஊழல் குற்றச்சாட்டுகளைத் தொடர்ந்து கட்சியின் தகவல் தலைவராக பதவி விலக அனுமதிக்குமாறு பெர்சத்துவை கேட்டதாக வான் சைஃபுல் கூறியிருந்தார்.

பெரிகாத்தான் நேஷனல் ஒருமைப்பாடு மற்றும் ஊழலை எதிர்த்துப் போராடுவது பற்றி “பேச்சை நடத்தியது” என்பதை நிரூபிக்கும் என்று தான் நம்புவதாகக் கூறினார். வரவிருக்கும் மாநிலத் தேர்தல்களில் எந்தவொரு சாத்தியமான வழியிலும் கட்சிக்கு தொடர்ந்து உதவுவேன் என்றும் அவர் கூறினார். மேலும் தனக்கு எதிரான குற்றச்சாட்டுகள் அரசியல் ரீதியாக உந்துதல் பெற்றவை என்று மீண்டும் வலியுறுத்தினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here