பினாங்கு பாலத்தில் விபத்துக்குள்ளான காரில் இருந்து நான்கு பேர் தப்பினர்

ஜார்ஜ் டவுன்: பினாங்கு பாலத்தின் KM3 இல் ஒரு சாலை விபத்து வியாழன் (பிப் 23) அதிகாலை 1.08 மணியளவில் பெரோடுவா ஆக்ஸியா தீப்பிடித்து எரிந்தது. தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறையின் செய்தித் தொடர்பாளர் கூறுகையில், கார் தீயினால் 90% சேதம் அடைந்தது. மேலும் நான்கு பாதிக்கப்பட்டவர்கள், ஒரு ஆண் மற்றும் மூன்று பெண்கள், மீட்புப் படையினர் சம்பவ இடத்திற்கு வருவதற்குள் வழிப்போக்கர்களால் காப்பாற்றப்பட்டனர்.

லேசான காயம் அடைந்த அவர்கள், பின்னர் மருத்துவ சிகிச்சைக்காக அழைத்துச் செல்லப்பட்டனர். நள்ளிரவு 1.39 மணியளவில் தீயணைப்பு வீரர்கள் தீயை அணைத்தனர். இச்சம்பவம் பிரதான நிலப்பரப்பில் இருந்து தீவை நோக்கிய மூன்று பாதைகளும் மூடப்பட்டன. அதே நேரத்தில் போக்குவரத்து மறுபுறம் ஊர்ந்து சென்றது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here