செந்தூல் திமூர் மற்றும் பண்டாராயா நிலையங்களுக்கு இடையே எல்ஆர்டி ரயில்கள் குறைக்கப்பட்டுள்ளன

கோலாலம்பூர்: பாதுகாப்பு காரணங்களுக்காக பல ரயில்கள் அகற்றப்பட்டதை அடுத்து, செந்துல் திமூர் மற்றும் பண்டாராயா நிலையங்களுக்கு இடையேயான இலகு ரயில் போக்குவரத்து (LRT) சேவையானது இப்போது 12 நிமிட இடைவெளியில் இயக்கப்படுகிறது.

இதன் விளைவாக ஐந்து ரயில்களில் இரண்டு மட்டுமே தற்போது இயங்கி வருவதாக ரேபிட் ரயில் தெரிவித்துள்ளது. ஜனவரி 27 முதல், இந்த இரண்டு நிலையங்களுக்கும் இடையே மொத்தம் ஐந்து ரயில்கள் பயன்படுத்தப்பட்டுள்ளன என்று அது இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளது.

பண்டாரயா நிலையத்திற்கு அருகில் உள்ள கட்டமைப்பு மற்றும் தடம் சேதம் காரணமாக, இந்த ரயில்கள் பராமரிப்பு பணிக்காக அம்பாங்கில் உள்ள எல்ஆர்டி டிப்போவிற்கு திரும்ப முடியாது. ஐந்து ரயில்களில் மூன்றை அகற்ற வேண்டியிருந்தது, ஏனெனில் அவை செயல்பாட்டு அளவுகோல்களை பூர்த்தி செய்யவில்லை.

எனவே, பாதிக்கப்பட்ட பயணிகளுக்கு இடமளிப்பதற்கும் கையாளுவதற்கும் இன்று மாலை வேலை நேரம் முடியும்காலப்பகுதியில் செந்துல் திமூர் மற்றும் பண்டாரயா நிலையங்களுக்கு இடையே மொத்தம் 10 ஷட்டில் பேருந்து சேவைகள் செயல்படுத்தப்பட்டன.

செந்துல் திமூர், செந்தூல், தித்திவாங்சா, PWTC, சுல்தான் இஸ்மாயில் மற்றும் பண்டாரயா நிலையங்களில் ஷட்டில் பேருந்துகள் நிற்கும் என்றும், செந்தூல் திமூரிலிருந்து பண்டாரயாவுக்கு ஒரு வழிப் பயணம் 30 நிமிடங்கள் எடுக்கும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here