ஹஜ் பேக்கேஜ் விவகாரத்தில் மூத்த குடிமகனை ஏமாற்றியதாக டிராவல் ஏஜென்சி இயக்குனர் மீது குற்றச்சாட்டு

கோலாலம்பூர்: நான்கு ஆண்டுகளுக்கு முன்பு ஃபுராடா விசா தொடர்பான ஹஜ் பேக்கேஜ் தொடர்பாக மூத்த குடிமகனை RM24,000 மோசடி செய்த குற்றச்சாட்டில் டிராவல் ஏஜென்சி இயக்குநர் செலாயாங் மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றத்தில் குற்றமற்றவர் என்று கூறி விசாரணை கோரினார்.

நூர் ஜைதானி அக்மல் அப்த் மஜித் 39, இன்னும் தலைமறைவாக உள்ள மற்றொரு நபருடன் சேர்ந்து, 69 வயதான பெண்ணை ஏமாற்றி, ஹஜ் யாத்திரையை மேற்கொள்ள, அவரது நிறுவனமான Syarikat Hiddan Travel Sdn Bhd வழங்கும் தொகுப்பின் கீழ் RM24,000 வாங்கியதாக குற்றம் சாட்டப்பட்டது.

2019 ஆம் ஆண்டு ஜூன் 24 மற்றும் 26 க்கு இடையில்,  செலாயாங் முனிசிபல் கவுன்சிலில் அந்தப் பெண் குற்றத்தைச் செய்ததாகக் கூறப்படுகிறது. குற்றவியல் சட்டத்தின் 420ஆவது பிரிவின் கீழ் சட்டப்பிரிவு 34 உடன் சேர்த்துப் படிக்கப்பட்ட குற்றச்சாட்டின் கீழ் குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால் அதிகபட்சமாக 10 ஆண்டுகள் பிரம்படி மற்றும் அபராதம் விதிக்கப்படும்.

துணை அரசு வக்கீல் லோ சியான் யீ ஒரு உத்தரவாதத்துடன் RM10,000 ஜாமீன் முன்மொழிந்தார். ஆனால் வழக்கறிஞர் கைருல் அமீன் அப்துல்லா தனது கட்சிக்காரருக்கும் பாதிக்கப்பட்டவருக்கும் இடையே ஒரு சமரசம் இருப்பதாகக் கூறி குறைந்தபட்ச ஜாமீன் கோரினார்.

மாஜிஸ்திரேட் சாய் குவான் ஹாக் குற்றம் சாட்டப்பட்டவருக்கு ஒரு ஜாமீனுடன் RM8,000 ஜாமீன் வழங்கினார் மற்றும் மீண்டும் குறிப்பிடுவதற்கு மே 10 க்கு நிர்ணயிக்கப்பட்டது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here