ஜோகூருக்கு வாக்குகள் பிரிந்துவிடக்கூடாது என்பதற்காக நான் உதவித்தலைவர் பதவிக்கு போட்டியிட விரும்பவில்லை என்கிறார் அகமட் மஸ்லான்

அம்னோ பொதுச் செயலாளர் டத்தோஸ்ரீ அகமட் மஸ்லான் அம்னோ துணைத் தலைவர் பதவிகளில் எதிலும் போட்டியிட மாட்டார். அதற்கு பதிலாக, உச்ச மன்றம் மற்றும் பொந்தியான் அம்னோ பிரிவு தலைவர் பதவிகளுக்கு மட்டுமே போட்டியிட முடிவு செய்துள்ளதாக துணை நிதியமைச்சரும், பொந்தியான் நாடாளுமன்ற உறுப்பினரான அவர் கூறினார்.

வேட்புமனு தாக்கல் முடிவடைவதற்கு ஒரு நாள் முன்னதாக, பிப்ரவரி 25 அன்று, பொந்தியான் கார் வாடகை ஓட்டுநர்கள் சங்கத்தின் பொதுச் சபையின் பொதுச் சபையின் பொதுச் சபையில் ஊடகங்களுக்குப் பேசும்போது அகமது இவ்வாறு கூறினார். துணைத் தலைவர் பதவிக்கு தகுதியானவர் என்ற அடிப்படையில், நான் அம்னோவில் நீண்ட காலம் இருந்தேன். அம்னோ தகவல் தலைமைப் பதவியை வகித்துள்ளேன், அத்துடன் நாடு முழுவதும் உள்ள 191 பிரிவுகளுக்குச் சென்றுள்ளேன் என்று அவர் சினார் ஹரியனிடம் கூறினார்.

மீண்டும், ஜோகூரில் உதவித்தலைவர் பதவிக்கு நான் மற்றொரு வேட்பாளராக இருக்க வேண்டியதில்லை. ஒரு மாநிலத்தில் இருந்து அதிகமான வேட்பாளர்கள் (ஜோகூர்) வாக்குகளைப் பிரிப்பார்கள். மற்ற மாநிலங்கள் இதுவரை உதவித்தலைவர் பதவிக்கு ஒரு வேட்பாளரை மட்டுமே அனுப்பியுள்ளன என்று அஹ்மத் கூறினார். இறுதி நாள் நிலவரப்படி, மூன்று உதவித் தலைவர் பதவிகளுக்கு போட்டியிட 8 பேர் விண்ணப்பித்துள்ளனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here