அனுமதியின்றி மதுபானம் விற்ற மாநகர மன்ற உறுப்பினர் திருசெல்வனுக்கு 4 மாத சிறை; 3,000 ரிங்கிட் அபராதம்

மலாக்கா மாநகர மன்ற உறுப்பினர் நடத்தும் ஒரு உணவகத்தில், உரிமம் இல்லாமல் மதுபானம் விற்றதற்காக ஆயர் கெரோ மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றம் நான்கு மாத சிறைத் தண்டனையும் RM3,000 அபராதம் விதித்தது.  ஜாலான் பலாங், தாமான் பாடாங் பலாங், பத்து பெரெண்டாம் ஆகிய இடங்களில் அனுமதியின்றி மதுபானங்களை செப்டம்பர் 15, 2022 அன்று அதிகாலை 3.15 மணிக்கு விற்பனை செய்ததன் மூலம் தனது வணிக உரிமத்தின் நிபந்தனைகளை மீறிய குற்றச்சாட்டை ஒப்புக்கொண்ட எம் திருசெல்வன் (40) என்பவருக்கு மாஜிஸ்திரேட் சாரதா ஷீன்ஹா முகமது சுலைமான் அபராதம் விதித்தார்.

2001 ஆம் ஆண்டின் பொழுதுபோக்கு மற்றும் பொழுதுபோக்கு இடங்கள் சட்டத்தின் பிரிவு 11 (2) ஐ மீறியதாக அவர் மீது குற்றம் சாட்டப்பட்டது. இது RM10,000 க்கு மிகாமல் அபராதம் அல்லது இரண்டு ஆண்டுகளுக்கு மிகாமல் சிறைத்தண்டனை அல்லது குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால் இரண்டுமே விதிக்கப்படும்.

அரசாங்கத்தின் துணை வழக்கறிஞர் ஃபிக்ரி ஹக்கீம் ஜம்ரி, கடுமையான தண்டனையை கோரியபோது, இதற்கு முன் அனுமதிக்கப்பட்ட நேரத்தை மீறி தனது தொழிலை நடத்தியதற்காக திருச்செல்வனுக்கு RM2,000 அபராதம் விதிக்கப்பட்டதாக நீதிமன்றத்தில் தெரிவித்தார். திருசெல்வன் சார்பில் வழக்கறிஞர் டத்தோ கே.சசி ஆஜரானார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here