பம்ப் ஸ்டேஷனில் இருந்து செப்பு (காப்பர்) கேபிள்களை திருடியதாக இருவர் கைது

கிள்ளான், ஆயர்  சிலாங்கூர் பம்ப் ஸ்டேஷனில் இருந்து காப்பர் (செப்பு) கேபிள்கள் திருடப்பட்ட வழக்கில் இரண்டு பேரை போலீசார் கைது செய்துள்ளனர்.

தெற்கு கிள்ளான் OCPD உதவி ஆணையர் சா ஹூங் ஃபோங் கூறுகையில், பிப்ரவரி 22 அன்று தொழில்நுட்ப வல்லுநர் ஒரு அறிக்கையை தாக்கல் செய்த பின்னர் இந்த சம்பவம் குறித்து தங்களுக்குத் தெரிவிக்கப்பட்டது.

31 வயதான புகார்தாரர், வழக்கமான ரோந்துக்காக பம்ப் ஸ்டேஷனில் இருந்தபோது, ​​கேட் பூட்டு வெட்டப்பட்டிருப்பதைக் கவனித்தார். ஞாயிற்றுக்கிழமை (பிப். 26) ஒரு புகாரில்,  சோதனைகளில் குறைந்தது 150 மீட்டர் செப்பு கேபிள் காணவில்லை என அறியப்பட்டது.

சிசிடிவி காட்சிகளை சோதனை செய்ததில், இரண்டு பேர் காரில் பம்ப் ஸ்டேஷனுக்குள் நுழைந்து கேபிள்களை அறுத்திருப்பது தெரியவந்தது. தென் கிள்ளான் சிஐடி உடனடியாக விசாரணையைத் தொடங்கி, ஜாலான் அர்மடா புத்ரா கிளாங்கில் உள்ள ஒரு வீட்டில் 22 மற்றும் 24 வயதுடைய இருவரைக் கைது செய்தது.

பம்ப் ஸ்டேஷனில் இருந்து திருடப்பட்டதாக நம்பப்படும் கேபிள்கள் மற்றும் தாமிரத்தை எங்கள் பணியாளர்கள் மீட்டெடுத்தனர் என்று அவர் கூறினார். சந்தேக நபர்களிடம் குற்றம் மற்றும் போதைப்பொருள் குற்றங்களுக்கான முந்தைய பதிவுகள் இருப்பதை சோதனைகள் வெளிப்படுத்தின.

மேலதிக விசாரணைகளுக்கு உதவ சந்தேகநபர்கள் நான்கு நாட்களுக்கு விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டுள்ளதாக ACP சா தெரிவித்தார். வழக்கு பற்றிய தகவல் தெரிந்தவர்கள் தென் கிள்ளான் போலீஸ் தலைமையகத்தை 03-3376 2222 என்ற எண்ணில் தொடர்பு கொள்ள வேண்டும்

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here