செலாயாங் மருத்துவமனையில் விஜயேந்திரன் புருஷோத்தமனை கடுமையாக காயப்படுத்திய நபருக்கு மனநல பரிசோதனை

கோலாலம்பூர்: இந்த மாத தொடக்கத்தில் செலாயாங் மருத்துவமனையில் மற்றொரு நபரை கத்தியால் குத்திய எரிவாயு குழாய் பதிக்கும் தொழிலாளிக்கு மனநல பரிசோதனை செய்ய செஷன்ஸ் நீதிமன்றம் இன்று உத்தரவிட்டுள்ளது. விஜயேந்திரன் புருஷோத்தமனை கடுமையாக காயப்படுத்திய குற்றச்சாட்டின் பேரில், செலாயாங் மருத்துவமனையில் மனநல நோயாளியான கைருல் கமுல் 22, நீதிபதி நோர் ராஜியா மாட் ஜின் முன் ஆஜரானார்.

தண்டனைச் சட்டத்தின் 326ஆவது பிரிவின் கீழ் கைருல் மீது குற்றம் சாட்டப்பட்டது மற்றும் குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால் 20 ஆண்டுகள் வரை சிறைத்தண்டனை விதிக்கப்படும். அவரிடம் குற்றச்சாட்டு வாசிக்கப்பட்ட பிறகு எந்த மனுவும் பதிவு செய்யப்படவில்லை. முன்னதாக, துணை அரசு வழக்கறிஞர் வான் நூர் இமான் வான் அகமது அப்சல் குற்றவியல் நடைமுறைச் சட்டத்தின் பிரிவு 342 இன் கீழ் குற்றம் சாட்டப்பட்டவர்களை மனநல மதிப்பீட்டிற்கு அனுப்ப விண்ணப்பித்தார். குற்றம் சாட்டப்பட்டவரின் மனநிலை நிலையற்றதாக இருப்பதாக அரசுத் தரப்பு நம்புகிறது.

பிப்ரவரி 15 அன்று கைது செய்யப்பட்ட நாளிலிருந்து அவர் செலாயாங் மருத்துவமனையில் மனநல சிகிச்சைக்கு உட்படுத்தப்பட்டார் என்று அவர் கூறினார். கைருல் மார்ச் 29 அன்று தஞ்சோங் ரம்புத்தானில் உள்ள பஹாகியா உலு கிந்தா மருத்துவமனைக்கு பரிசோதனைக்காக அனுப்பப்படுவார்.

இச்சம்பவம் பிப்ரவரி 14 அன்று மாலை 3.45 மணியளவில் செலாயாங் மருத்துவமனையில் அவசர சிகிச்சைப் பிரிவின் மஞ்சள் மண்டலத்தில் நடந்தது. 29 வயதான விஜயேந்திரனை வயிற்றில் இரண்டு முறையும் முதுகில் ஒரு முறையும் கத்தியால் குத்தப்பட்டதாகக் கூறப்படுகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here