ஜோகூர், பகாங்கில் சனிக்கிழமை வரை கடுமையான கனமழை பெய்யும் என எச்சரிக்கை

கோலாலம்பூர்: பகாங் மற்றும் ஜோகூரில் சனிக்கிழமை வரை பல பகுதிகளில் கடுமையான கனமழை பெய்யும் என மலேசிய வானிலை ஆய்வு மையம் (மெட்மலேசியா) தெரிவித்துள்ளது. பகாங்கில் உள்ள பெக்கான் மற்றும் ரோம்பின் மாவட்டங்களிலும், ஜோகூரில் உள்ள செகாமட், குளுவாங், மெர்சிங், கூலாய், கோத்தா திங்கி, ஜோகூர் பாரு ஆகிய மாவட்டங்களிலும் தொடர் கனமழை பெய்யும் என மெட்மலேசியா இன்று வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளது.

இதற்கிடையில், சனிக்கிழமை வரை தெரெங்கானு, பஹாங், ஜோகூர் மற்றும் சரவாக் ஆகிய பகுதிகளில் பல பகுதிகளில் எச்சரிக்கை நிலை தொடர் மழை எச்சரிக்கை. தெரெங்கானுவில், இது கெமாமன், பகாங் (மாரான், குவாந்தன் மற்றும் பெரா) ஆகியவற்றை உள்ளடக்கியது; மற்றும் ஜோகூர் (தங்காக், மூவார், பத்து பஹாட் மற்றும் பொந்தியான்). சரவாக் Kuching, Serian, Samarahan, Sri Aman, Betong, Sarikei, Sibu (Sibu and Kanowit), and Mukah (Tanjung Manis, Daro, and Matu போன்ற பகுதிகளை உள்ளடக்கிய இதேபோன்ற வானிலை ஏற்படும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here