தானா மேரா அருகே KTMB ரயில் தீப்பிடித்தது; ஓட்டுநர் படுகாயம்- பயணிகள் உயிர் தப்பினர்

தானா மேரா: தும்பாட்டில் இருந்து ஜோகூர் பாருவுக்குச் சென்று கொண்டிருந்த Keretapi Tanah Melayu Bhd (KTMB) Ekspres Rakyat Timuran பயணிகள் ரயிலின் இன்ஜின் நேற்று இரவு  தாமான் தாசேக் கியாராவில் நடந்த சம்பவத்தில் தீப்பிடித்தது.

Tanah Merah தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு நிலையம் (BBP) தலைவர் Mohd Zulkifli Osman கூறுகையில், சம்பவம் குறித்து இரவு 10.36 மணியளவில் நிலையம் எச்சரிக்கப்பட்டதும், Tanah Merah BBP மற்றும் Machang BBP ஆகியவற்றிலிருந்து 12 பணியாளர்கள் மற்றும் இரண்டு FRT டிரக்குகள் சம்பவ இடத்திற்கு விரைந்துள்ளன.

இரவு 10.39 மணியளவில் தீயணைப்பு வீரர்கள் சம்பவ இடத்திற்கு வந்தனர். அவர்கள் ரயிலின் இன்ஜினைக் கண்டுபிடித்தனர். இரவு 11 மணியளவில் தீ கட்டுக்குள் கொண்டுவரப்பட்டது என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார்.

ரயில் ஓட்டுனர் படுகாயம் அடைந்து சிகிச்சைக்காக தானாமேரா மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டார். ரயில் பயணிகள் அனைவரும் காயமின்றி இருந்தனர். தீ விபத்துக்கான காரணம் இன்னும் விசாரணையில் உள்ளது என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here