கைதில் இருந்து தப்பிக்க போலீஸ் வாகனம் உள்ளிட்ட பொது வாகனங்களை சேதப்படுத்திய இருவர் இறுதியாக கைது

போலீசார் கைது செய்ய முயன்ற போது எதிர்ப்பு தெரிவித்தது மட்டுமின்றி, தப்பிக்கும் முயற்சியில், இரண்டு போதைப்பொருள் வியாபாரிகள் போலீஸ் கார் மற்றும் பல பொது வாகனங்கள் மீது மோதி ஆக்ரோஷமாக செயல்பட்டனர். 33 மற்றும் 37 வயதுடைய இருவரையும் முன்னர் இரவு 11.30 மணியளவில் மலாக்கா நகரின் பிரதான வீதியில் மத்திய மலாக்கா மாவட்ட போலீஸ் தலைமையகத்தின் போதைப்பொருள் குற்றப் புலனாய்வுப் பிரிவின் ஆறு அதிகாரிகள் மற்றும் உறுப்பினர்கள் கொண்ட குழுவினர் கண்டுபிடித்தனர்.

மத்திய மலாக்கா மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர், உதவி ஆணையர் கிறிஸ்டோபர் பாடிட் கூறுகையில், சந்தேகத்திற்குரிய நபரின் காரை சோதனைக்காக ஒரு ஹோட்டலின் முன் குழு நிறுத்தியது ஆனால் அவர்கள் ஒத்துழைக்கவில்லை. சந்தேக நபர் காரின் என்ஜினை மறுதொடக்கம் செய்து, அணியின் புரோட்டான் வாஜாவை ஆக்ரோஷமாக தாக்குவதற்கு முன்பு சந்தேக நபருக்கும் ரெய்டு உறுப்பினர்களுக்கும் இடையே சண்டை ஏற்பட்டது என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

கிறிஸ்டோபர் கூறுகையில், சந்தேக நபர் தனது காரைப் பின்தொடர்ந்து, ஜாலான் புக்கிட் சினாவுக்கு வேகமாகச் செல்வதற்கு முன்பு ஒரு பொது கார் மீது மோதி, மேலும் பல பொது வாகனங்களை சேதப்படுத்தியது.

வேலையில்லாத இருவர் இறுதியாகக் கைது செய்யப்பட்டதாகவும், காரில் சோதனை செய்ததில் 51.43 கிராம் (கிராம்) எடையுள்ள சியாபு என சந்தேகிக்கப்படும் 12 வெளிப்படையான பிளாஸ்டிக் பாக்கெட்டுகள் மற்றும் 30.69 கிராம் எடையுள்ள ஹெராயின் என சந்தேகிக்கப்படும் ஒரு பொட்டலம் அடங்கிய பையில் கண்டெடுக்கப்பட்டது. மேலும், கஞ்சா என சந்தேகிக்கப்படும் காய்ந்த இலைகள் அடங்கிய பிளாஸ்டிக் கவரேஜ், கண்ணாடி கம்பி மற்றும் ரொக்கப் பணம் 200 ரிங்கிட் ஆகியவை கைப்பற்றப்பட்டன.

ஆபத்தான மருந்துகள் சட்டம் (ADB) 1952 இன் பிரிவு 39A(1) மற்றும் பிரிவு 12(3) ஆகியவற்றின் படி அவர்களில் ஒருவர் போதைப்பொருள் தொடர்பான மூன்று கடந்தகால பதிவுகளைக் கொண்டிருப்பதை மதிப்பாய்வின் முடிவு, மதிப்பாய்வு முடிவு கண்டறிந்துள்ளது. குற்றவியல் சட்டத்தின் 379, 392 மற்றும் 324 ஆகிய பிரிவுகளின் கீழ் மூன்று கிரிமினல் வழக்குகள்  என்று அவர் கூறினார்.

முதற்கட்ட விசாரணையின் போது, ​​சந்தேக நபர் பிப்ரவரி 3 ஆம் தேதி பத்து பெரெண்டாமில் உள்ள ஒருவரிடமிருந்து போதைப்பொருள் சப்ளை செய்ததை ஒப்புக்கொண்டார். மேலும் போதைப்பொருளுக்கு நேர்மறை சோதனை செய்தவர்கள் பிரிவு 39B மற்றும் பிரிவு 15 (பிரிவு 15) இன் படி விசாரணைக்காக இன்று தொடங்கி ஏழு நாட்கள் விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டனர்.

இதற்கிடையில், சந்தேக நபருடன் சண்டையிட்டதன் விளைவாக ஒரு அதிகாரி தனது கால் மற்றும் முழங்காலில் காயம் அடைந்தார். மேலும் இரண்டு உறுப்பினர்களின் கையில் காயம் ஏற்பட்டது, அதே நேரத்தில் போலீஸ் வாகனமும் சேதமடைந்தது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here