எம்ஏசிசியால் தான் கைது செய்யப்பட்டதாக வெளியான செய்திகளை முஹிடின் மறுக்கிறார்

சிலாங்கூரில் கோல்ஃப் விளையாடியபோது மலேசிய ஊழல் தடுப்பு ஆணையத்தால் (எம்ஏசிசி) தான் கைது செய்யப்பட்டதாக வெளியான செய்திகளை பெரிகாத்தான் நேஷனல் தலைவர் டான்ஸ்ரீ முஹிடின் யாசின் மறுத்துள்ளார். இன்று கோல்ஃப் கிளப்பில் நான் கைது செய்யப்பட்டதாக ஒரு செய்தி போர்டல் செய்தி தவறானது என்பதை நான் தெளிவுபடுத்த விரும்புகிறேன்.

வெள்ளிக்கிழமை தொடங்கும் பெர்சத்துவின் வருடாந்திர பொதுக்குழு தொடர்பான பல கூட்டங்களில் இன்று நான் கலந்துகொண்டேன் என்று அவர் தனது முகநூல் பதிவில் கூறினார். நாளை காலை 11 மணிக்கு எம்ஏசிசி தலைமையகத்தில் ஆஜராகுமாறு கேட்டுக் கொள்ளப்பட்டதாக பெர்சத்து தலைவர் கூறினார்.

MACC கடந்த மாதம் பெர்சத்துவின் கணக்கை முடக்கியது மற்றும் பூமிபுத்ரா ஒப்பந்ததாரர்களுக்கு உதவும் ஜன விபாவா திட்டங்களில் ஊழல் செய்ததாக முன்னாள் பெர்சாத்து தகவல் தலைவர் டத்தோ வான் சைபுல் வான் ஜான் மற்றும் செகம்புட் பெர்சாத்து பிரிவு துணைத் தலைவர் ஆடம் ரட்லான் ஆடம் முஹம்மது உட்பட பலர் மீது குற்றம் சாட்டப்பட்டது.

முஹிடின் பிரதமராக இருந்த காலத்தில், கோவிட்-19 தொற்றுநோய்களின் போது திட்டங்களை செயல்படுத்துவதை விரைவுபடுத்தவும், நாட்டின் பொருளாதாரத்தை உயர்த்தவும் ஜன விபாவா திட்டம் செயல்படுத்தப்பட்டது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here