கோம்பாக்கில் உள்ள பாஸ் மையத்திற்கு முஹிடின் வருகை

கோம்பாக்: புத்ராஜெயாவில் உள்ள மலேசிய ஊழல் எதிர்ப்பு ஆணையத்தின் (எம்ஏசிசி) தலைமையகத்தில் ஏழு மணி நேரத்துக்கும் மேலாக விசாரணைக்குப் பிறகு டான்ஸ்ரீ முஹிடின் யாசின், வியாழன் (மார்ச் 9) இரவு 9.30 மணிக்கு இங்குள்ள தாமான்  மெலேவாரில் உள்ள பாஸ் மையத்துக்கு வந்தார்.

போலீஸ் பாதுகாப்புடன், பெரிகாத்தான் நேஷனல் தலைவர் கருப்பு நிற MPV வாகனத்தில் வந்து பல மூத்த பெரிகாத்தான் தலைவர்களால் வரவேற்கப்பட்டார். பெரிகாத்தான் தலைவர்களில் எதிர்க்கட்சித் தலைவர் டத்தோஸ்ரீ ஹம்சா ஜைனுடின், புத்ராஜெயா நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் டத்தோ டாக்டர் ராட்ஸி ஜிடின், பகாங் பெர்சத்து தலைவரும் இந்தரா மஹ்கோத்தா  நாடாளுமன்ற உறுப்பினரும் டத்தோஸ்ரீ சைபுடின் அப்துல்லா மற்றும் பெர்சத்து இளைஞர் தலைவர் வான் அகமட் பைசால் வான் அகமது கமால் ஆகியோர் அடங்குவர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here