சர்ச்சைக்குரிய Mentega Terbang திரைப்பட இயக்குனர், நடிகரிடம் போலீசார் வாக்குமூலம்

 சர்ச்சைக்குரிய “Mentega Terbang” திரைப்படத்தில் தொடர்புடைய இயக்குனர் மற்றும் நடிகர்களில் ஒருவரிடமிருந்து போலீசார் வாக்குமூலம் பதிவு செய்துள்ளனர். ரி அன்வார் ஜெய்லானி மற்றும் நடிகர் அர்ஜுன் தனராஜூ ஆகியோர் இன்று காலை புக்கிட் அமான்  போலீஸ் தலைமையகத்திற்கு வரவழைக்கப்பட்டனர்.

நாங்கள் எங்கள் முழு ஒத்துழைப்பை அளித்தோம் மற்றும் போலீசார் கேட்ட அனைத்து கேள்விகளுக்கும் பதிலளித்தோம் என்று கைரி அறிக்கைகள் பதிவு செய்யப்பட்ட பிறகு கூறினார். திரைப்பட தயாரிப்பாளர்கள் தங்கள் படைப்பாற்றலை வெளிப்படுத்த சுதந்திரம் அளிக்க வேண்டும் என்றும் அவர் கூறினார்.,திரைப்பட தயாரிப்பாளர்களாகிய எங்கள் வேலை தற்போதைய பிரச்சினைகளை முன்னிலைப்படுத்துவதாகும். மேலும் எங்கள் கருத்து சுதந்திரம் கட்டுப்படுத்தப்படக்கூடாது என்று அவர் கூறினார்.

கைரி மற்றும் அர்ஜுன் சார்பில் ஆஜரான வழக்கறிஞர் ஜெய்த் மாலேக், குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவு 298A, நல்லிணக்கச் சட்டத்தின் பிரிவு 505(b) பொது எச்சரிக்கை மற்றும் துயரத்தை ஏற்படுத்தும் அறிக்கைகள் மற்றும் பிரிவு 233 ஆகியவற்றின் கீழ் விசாரிக்கப்படுகிறது என்றார். நெட்வொர்க் வசதிகளை முறையற்ற பயன்பாட்டிற்காக தொடர்பு மற்றும் மல்டிமீடியா சட்டம் (CMA) 1998.

மலேசியாவில் உள்ள முக்கிய மதங்களின் வேறுபாடுகள் மற்றும் ஒற்றுமைகளைத் தொடும் “Mentega Terbang” பொதுமக்கள் மற்றும் கலைஞர்களிடமிருந்து விமர்சனத்தை ஈர்த்துள்ளது. படம் 2021 முதல் ஆன்லைனில் வெளியிடப்பட்டது.

சமய விவகார அமைச்சர் நயிம் மொக்தார், இஸ்லாமிய மேம்பாட்டுத் துறை (ஜாக்கிம்) படத்தின் உள்ளடக்கத்தை மதிப்பாய்வு செய்ததாகவும், அது இஸ்லாமிய மதத்திற்கு எதிரானது என்பதைக் கண்டறிந்ததாகவும் கூறினார்.

மலேசிய தகவல் தொடர்பு மற்றும் மல்டிமீடியா கமிஷன் (MCMC) பிப்ரவரி 27 அன்று Viu இயங்குதளம் சர்ச்சைக்குரிய திரைப்படத்தை நிறுத்தியதாகக் கூறியது. இஸ்லாத்தின் போதனைகளுக்கு முரணான எந்தவொரு உள்ளடக்கத்தையும் கண்காணிக்க ஜாக்கிமுடன் இணைந்து பணியாற்ற உறுதிபூண்டுள்ளதாக ஆணையம் தெரிவித்துள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here