மாடு மீது மோட்டார் சைக்கிள் மோதியதில் இளைஞர் உயிரிழந்தார்

குவா மூசாங், ஜாலான் குவா மூசாங்- கோல கிராயில் உள்ள KM35 இல், மோட்டார் சைக்கிள் மாடு மீது மோதியதில் ஒரு இளம்பெண் உயிரிழந்தார்.

குவா மூசாங் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் சுப்ட் சிக் சூன் ஃபூ, இரவு 9.55 மணியளவில் நடந்த சம்பவத்தில், பாதிக்கப்பட்டவர், Kesedar Chalil land development scheme (RKT) நில மேம்பாட்டுத் திட்டத்தைச் சேர்ந்த முகமட் ஆடம் ஹைகல் முகமட் அஸ்ரி (16) என அடையாளம் காணப்பட்டார். அவர் சிக்குவில் சிகிச்சை பெற்று வந்தபோது சிகிச்சை பலனின்றி உயிரிழந்தார்.

சிக்கு 3 இலிருந்து சிக்கு 2 க்கு மோட்டார் சைக்கிளில் பயணித்த பாதிக்கப்பட்டவர், சாலையைக் கடந்த மாட்டைத் தவிர்க்கத் தவறியதால் இந்த சம்பவம் நிகழ்ந்துள்ளது.

பாதிக்கப்பட்டவரின் உடல் பிரேத பரிசோதனைக்காக குவா மூசாங் மருத்துவமனைக்கு அனுப்பப்பட்டுள்ளது. மேலும் சாலை போக்குவரத்து சட்டம் 1987 இன் பிரிவு 41 (1) இன் கீழ் வழக்கு விசாரிக்கப்படுகிறது என்று அவர் இன்று (மார்ச் 10) ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here