அரசியல் உள்நோக்கம் கொண்ட குற்றச்சாட்டுகள் என்னை பாதிக்கவில்லை என்கிறார் அன்வார்

அரசியல் உள்நோக்கம் கொண்ட சில தரப்பினரின் குற்றச்சாட்டுகள் கவலைக்குரியவை அல்ல என்று பிரதமர் டத்தோஸ்ரீ அன்வார் இப்ராஹிம் கூறுகிறார். வளர்ச்சி, மாற்றம் மற்றும் மக்களின் நலன்களை கவனிப்பது மட்டுமே தனது கவனம் என்று கூறிய அன்வார், ஊழல் மற்றும் கொள்ளையர்களிடமிருந்து நாட்டை தூய்மைப்படுத்துவதாகவும் கூறினார்.

மற்றவர்கள் என்ன பேசுகிறார்கள் என்பது எனக்கு தெரியும் என்றும் அவர் கூறினார். வெளியில் சொல்லப்பட்டதைப் பற்றி நான் கவலைப்படவில்லை. இஸ்லாமியர்கள் பெரும்பான்மையாக வாழும் மலேசியா அனைத்து இனங்களின் நலன்களிலும் அக்கறை கொள்ள வேண்டும் என்று நான் விரும்புகிறேன் என்றார். நாட்டின் நிதியை ஒரு சிலர் சட்டவிரோதமாக எடுத்துச் செல்வதை நான் இனியும் அனுமதிக்க முடியாது மேலும் அவர்கள் பணக்காரர்களாக மாறவும், அவர்கள் சுதந்திரமாக உணரவும், மக்களுக்குச் சொந்தமானதை எடுத்துச் செல்லவும் முடியும் என்று அன்வார் கூறினார்.

தேசிய நிலப்பரப்பு 2023 தினத்தை முன்னிட்டு D.R. Seenivasagam பூங்காவில்  சனிக்கிழமை (மார்ச் 11) பேசிய பிரதமர் மாற்றத்தை ஏற்படுவதில் தான் தீவிரமாக இருப்பதாக கூறினார். ஆனால் அரசு இயந்திரமும், அனைத்து தரப்பு மக்களும்  என்னுடன் இருந்தால் மட்டுமே எனது நோக்கம் நிறைவேறும் என்று அன்வர் கூறினார்.

மாற்றம் மற்றும் வளர்ச்சியில் தான் தீவிர கவனம் செலுத்துவதை தனது  அமைச்சர்கள் மற்றும் அரசு நிறுவனங்களின் தலைவர்கள் அறிந்திருப்பதாகவும், சமச்சீர் வளர்ச்சி மிகவும் முக்கியமானது என்றும் அவர் கூறினார்.

ஒரு ஒப்புமையை மேற்கோள் காட்டி, சிறு வணிகங்களின் உள்கட்டமைப்பு 1950 களில் இருந்ததைப் போல எல்லா இடங்களிலும் வானளாவிய கட்டிடங்கள் இருந்தால் அது அர்த்தமற்றது என்று அன்வார் கூறினார்.

அனைத்து உள்ளூர் அரசாங்கங்களும் அனைத்து வளர்ச்சியும் ஒரு குறிப்பிட்ட வகுப்பின் பக்கம் இருக்கக்கூடாது என்பதை கவனத்தில் கொள்ள வேண்டும், ஏனென்றால் மதானி அரசாங்கத்தின் கீழ், அனைத்து இன மக்களின் நலன்களும் கவனிக்கப்பட வேண்டும் என்று நாங்கள் விரும்புகிறோம் என்று அன்வர் கூறினார். மக்கள் இன்னும் கஷ்டப்படும்போது மிக உயரமான கட்டிடம், மிக நீளமான பாலம் அல்லது மிகப்பெரிய வணிக வளாகம் இருந்து என்ன பயன் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here