அரசாங்கத்தை மாற்ற விரும்புவதில் தவறில்லை என்கிறார் அஸ்மின்

கோம்பாக்: அரசாங்கத்தை மாற்ற விரும்புவதில் தவறில்லை என்று பெரிகாத்தான் நேஷனல் தகவல் பிரிவுத் தலைவர் டத்தோஸ்ரீ அஸ்மின் அலி கூறுகிறார். கூட்டணித் தலைவர் டான்ஶ்ரீ முஹிடின் யாசின் மீது ஊழல் குற்றச்சாட்டு சுமத்தப்பட்டதையடுத்து அவருக்கு ஆதரவு தெரிவிப்பதற்காக தாமான் மெலவாரில் உள்ள பாஸ் பயிற்சி மையத்தில் சனிக்கிழமை (மார்ச் 11) இரவு நடைபெற்ற பேரணியில் கலந்து கொண்ட பெரிகாத்தான் நேஷனல் கட்சியினரிடம் பேசினார்.

பெரிகாத்தான் தலைவர்களின்  உரைகளுடன், முஹ்யிதின், பாஸ் தலைவர் டான்ஸ்ரீ அப்துல் ஹாடி அவாங், கெராக்கான் தலைவர் டொமினிக் லாவ் மற்றும் பெரிகாத்தான் கூறு கட்சிகளின் பிற கட்சித் தலைவர்கள் கலந்து கொண்ட கூட்டணி, பாஸ் இல் நடந்த நிகழ்வில் “Solidarity against Tyranny” என்ற தலைப்பில் ஒரு தேசிய சாலைப் பேரணியைத் தொடங்கியது.

பெரிகாத்தான் உறுப்பினர்கள் “Abah Tabah” (அபாஹ் வலுவாக இருங்கள்) என்ற பந்தனாக்களை அணிந்து கொண்டு “அபாங் வாழ்க” என்று முழக்கமிட்டனர் மற்றும் “தக்பீர்” என்ற PAS பேரணி முழக்கமிட்டனர்.

முஹிடின் பிரதமராக இருந்த காலத்தில் முன்னாள் பொருளாதார அமைச்சராகவும் இருந்த அஸ்மின் தலைமையில் தலைவர்களின் உரைகள் இடம்பெற்றன. முஹிடின் பிரதமராக இருந்த காலத்தில், நிறுவனங்கள் மூடப்பட வேண்டிய கட்டாயம் இல்லை என்பதை உறுதி செய்வதற்காக ஊதியத்தை செலுத்துவதற்கு அரசாங்கம் RM21பில்லை வழங்கியது.

மக்கள் ஈபிஎஃப் திரும்பப் பெற வேண்டும் என்று கேட்கிறார்கள் – ஆனால் மக்கள் வங்கிக் கடன்களைக் கேட்க வேண்டும் மற்றும் ஈபிஎஃப் பிணையமாகப் பயன்படுத்த வேண்டும் என்று நிதி அமைச்சர் கூறுகிறார் என்று அஸ்மின் கூறினார். முஹிடின் மீதான குற்றச்சாட்டுகள் குறித்து கட்சித் தலைவர்கள் விளக்கமளிக்கும் வகையில் தேசிய சாலைப் பேரணி பல்வேறு மாநிலங்களுக்குச் செல்லும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here