குறை கூறுவதை விடுத்து உங்களை நீங்கள் நீதிமன்றத்தில் தற்காத்து கொள்ளட்டும்; முஹிடினுக்கு ஃபஹ்மி கோரிக்கை

பெரிகாத்தான் நேஷனல் தலைவர் முஹிடின் யாசின், பொது இடங்களில் உரை நிகழ்த்துவதற்குப் பதிலாக, தன் மீதான குற்றச்சாட்டுகள் அரசியல் உள்நோக்கம் கொண்டவை என்று கூறுவதற்குப் பதிலாக நீதிமன்றத்தில் அவர் தன்னை தற்காத்துக் கொள்ள வேண்டும்.

பக்காத்தான் ஹராப்பான் (PH) தகவல் தொடர்பு இயக்குனர் Fahmi Fadzil, முஹிடின் தன் மீது சுமத்தப்பட்ட குற்றச்சாட்டுகள் அரசியல் உள்நோக்கம் கொண்டவை என்று தவறான கருத்தை உருவாக்குவதாக கூறினார்.

முஹிடினுக்கு எதிரான அனைத்து விசாரணைகளும் குற்றச்சாட்டுகளும் சட்டத்தின் விதிகளின் அடிப்படையில் அமைந்ததாக ஃபஹ்மி கூறினார். அரசாங்கம் செயல்முறையைப் பின்பற்ற வேண்டும். எம்ஏசிசி (மலேசிய ஊழல் எதிர்ப்பு ஆணையம்) மற்றும் அட்டர்னி ஜெனரல் தாங்கள் சுதந்திரமானவர்கள் என்றும் யாரிடமிருந்தும் எந்த அறிவுறுத்தலும் இல்லை என்றும் கூறியுள்ளனர்.

நீதிமன்றத்தில் வழக்குத் தொடரப்படுவதற்கு முன் அவர்களின் முடிவு ஆதாரங்கள் மற்றும் உண்மைகளின் அடிப்படையில் அமைந்தது  என்றார். முஹிடின் மீது நேற்று கோலாலம்பூர் செஷன்ஸ் நீதிமன்றத்தில் RM232.5 மில்லியன் அளவு ஊழல் செய்ததாக நான்கு குற்றச்சாட்டுகள் மற்றும் RM195 மில்லியனை உள்ளடக்கிய இரண்டு பணமோசடி குற்றச்சாட்டு வழக்கு தொடரப்பட்டது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here