செம்பகா கடற்கரையில் காணாமல் போன இளைஞர் நீரில் மூழ்கி சடலமாக மீட்கப்பட்டுள்ளார்

­குவாந்தான்: செம்பகா கடற்கரையில் வெள்ளிக்கிழமை குளித்தபோது அலையில் அடித்துச் செல்லப்பட்டு காணாமல் போன இளைஞர் நேற்று இரவு 11.50 மணியளவில் நீரில் மூழ்கி உயிரிழந்தார்.

குவாந்தான் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் ACP Wan Mohd Zahari Wan Busu, Nazrul Aimi Shah Kamarul Bahri (15) என்பவரின் சடலம் அவர் காணாமல் போனதாகக் கூறப்பட்ட இடத்திலிருந்து 2.5 கிலோமீட்டர் தொலைவில் உள்ள செபட் கடற்கரையில் பொதுமக்களால் கண்டெடுக்கப்பட்டதாகக் கூறினார்.

பாதிக்கப்பட்டவரின் குடும்பத்தினர் சம்பவ இடத்தில் அவரது அடையாளத்தை உறுதிப்படுத்தியுள்ளனர் என்று அவர் இன்று இங்கே ஒரு அறிக்கையில் கூறினார். உடல் பிரேத பரிசோதனைக்காக தெங்கு அம்புவான் அப்சான் மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டது.

தாமான் கெம்படாங் பெர்டானாவைச் சேர்ந்த பாதிக்கப்பட்டவர், நான்கு நண்பர்களுடன் கடற்கரையில் குளித்தபோது, ​​வலுவான அலைகளால் தாக்கப்பட்டு ஆழமான பகுதிக்கு அடித்துச் செல்லப்பட்டு காணாமல் போனதாகக் கூறப்படுகிறது. இருப்பினும், அவரது நண்பர்கள் அனைவரும் பாதுகாப்பாக நீந்தி தப்பினர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here