செம்பனை தோட்டத்தில் சக ஊழியரால் ஆடவர் குத்தி கொலை

சிபு: சனிக்கிழமை (மார்ச் 11) இரவு டாலாத்தில் உள்ள செம்பனை தோட்டத்தின் தொழிலாளர்கள் குடியிருப்பில் இந்தோனேசியக்காரர் ஒருவர் அவரது நாட்டவரால் படுகொலை செய்யப்பட்டார்.

51 வயதான சந்தேக நபர், பாதிக்கப்பட்ட 30 பேரை அவரது வயிற்றில் கூர்மையான பொருளால் குத்தியதாக டாலாட் OCPD துணைத் துணைத் தலைவர் சாகா சுங்கட் கூறினார். பாதிக்கப்பட்டவரை நிறுவனத்தின் பாதுகாவலர் டாலாட் மருத்துவமனைக்கு கொண்டு சென்றார். இருப்பினும் அவர் வயிற்றில் பலத்த காயம் அடைந்து மருத்துவமனையின் அவசர சிகிச்சை பிரிவில் இறந்தார் என்று அவர் கூறினார்.

டிஎஸ்பி சாகா, பாதிக்கப்பட்டவர், சந்தேகநபர் மற்றும் அவர்களது போர்மேன் இடையே ஏற்பட்ட தவறான புரிதலின் விளைவாக இந்த கொலை நடந்துள்ளது. குற்றவியல் சட்டம் பிரிவு 302இன் கீழ் இந்த வழக்கை கொலை வழக்காக வகைப்படுத்தியுள்ளோம் என்றார் அவர்.

சம்பவத்திற்குப் பிறகு சந்தேக நபர் ஓடிவிட்டதாக டிஎஸ்பி சாகா கூறினார். சந்தேக நபர் பற்றி ஏதேனும் தகவல் தெரிந்தவர்கள் அல்லது அவர் இருக்கும் இடத்தை அறிந்தவர்கள் வழக்கு விசாரணை அதிகாரி இன்ஸ்பெக்டர் ரஹீம் பின் ரம்லியை 017-4211852 என்ற எண்ணில் தொடர்பு கொள்ளுமாறு அவர் வேண்டுகோள் விடுத்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here