விபத்தில் கார் இரண்டாக பிளந்தது; போலீஸ்காரர் பலி

கூச்சிங்: இங்குள்ள ஜாலான் கூச்சிங்-செரியனின் கிலோமீட்டர் 42 இல் இன்று நடந்த விபத்தில், தான் ஓட்டிச் சென்ற காரில் இருந்து தூக்கி வீசப்பட்ட காவலர் ஒருவர் உயிரிழந்தார். கான்ஸ்டபிள் முகமட் ஷமேசாத் முகமட் சலேஹுதீன், 28, உடலின் பல பாகங்களில் காயங்கள் காரணமாக சம்பவ இடத்திலேயே இறந்தது உறுதி செய்யப்பட்டது.

செரியன் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர், துணைக் கண்காணிப்பாளர் அஸ்வாண்டி அனிஸ் கூறுகையில், காலை 6.35 மணியளவில், கூச்சிங்கிலிருந்து செரியன் நோக்கி பாதிக்கப்பட்டவர் ஓட்டிச் சென்ற கார் கட்டுப்பாட்டை இழந்தது.

உயிரிழந்தவர் ஓட்டிச் சென்ற ஹோண்டா கார், சுங்கை சமரஹான் பாலத்தின் முடிவில் உள்ள காங்கிரீட் மீது மோதுவதற்கு முன், சாலை தடுப்பில் மோதி விபத்துக்குள்ளானது.

சம்பவத்தால், சம்பந்தப்பட்ட கார் இரண்டாக வெட்டப்பட்டு, பாலத்தின் மீது சாலையோரம் தூக்கி வீசப்பட்டார். இதுகுறித்து அவர் இன்று வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில், “மழை பெய்ததால் சாலை நனைந்து வழுக்கும் நிலை ஏற்பட்டது.

அஸ்வண்டியின் கூற்றுப்படி, செரியன் போலீஸ் நிலையத்தில் கடமையாற்றிய உயிரிழந்தவரின் சடலம் பிரேத பரிசோதனைக்காக செரியன் மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டது. சாலைப் போக்குவரத்துச் சட்டம் 1987ன் பிரிவு 41(1)ன்படி வழக்கு இன்னும் விசாரணையில் உள்ளது என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here