பிரதமரை அவதூறாக பேசியதாக டான்ஶ்ரீ முஹிடினிடம் போலீசார் விசாரணை

­கோலாலம்பூர்: பிரதமர் டத்தோஸ்ரீ அன்வார் இப்ராஹிமிற்கு எதிராக அவதூறான அறிக்கைகளை வெளியிட்டதாகக் குற்றம் சாட்டப்பட்ட முன்னாள் பிரதமர் டான்ஸ்ரீ முஹிடின் யாசினுக்கு எதிராக போலீஸார் விசாரணை அறிக்கையைத் தொடங்கியுள்ளனர்.

புத்ராஜெயா மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் உதவி ஆணையர் ஏ அஸ்மாதி அப்துல் அஜீஸ் கூறுகையில், குற்றவியல் சட்டத்தின் 500ஆவது பிரிவின்படி விசாரணை நடத்தப்பட்டது, இது அவதூறாகும்.

இன்று பிற்பகல் 4.11 மணியளவில், டான்ஸ்ரீ முஹிடின் யாசின் செய்தியாளர் சந்திப்பு தொடர்பாக சமூக ஊடகங்களில் வைரலான வீடியோ குறித்து நிதி அமைச்சரின் அரசியல் செயலாளரால் புத்ராஜெயா மாவட்ட காவல்துறை தலைமையகத்தில் (IPD) காவல்துறைக்கு அறிக்கை கிடைத்தது.

தோராயமாக 11 நிமிடங்கள் 11 வினாடிகள் நீடிக்கும் அந்த வீடியோவில், நாட்டின் நிர்வாகத்தில் மிகவும் சக்திவாய்ந்த கட்சிக்கு (அன்வார்) அவதூறு கூறும் கூறுகள் இருப்பதாக முதற்கட்ட விசாரணையில் கண்டறியப்பட்டுள்ளது என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார்.

ஏ அஸ்மாதியின் கூற்றுப்படி, தகவல் தொடர்பு மற்றும் மல்டிமீடியா சட்டம் 1998 இன் பிரிவு 233 இன் படி விசாரணையும் மேற்கொள்ளப்பட்டது. எனவே, நல்லிணக்கத்தை ஏற்படுத்தக்கூடிய எந்தவொரு அறிக்கையையும் வெளியிடுவதில் பொதுமக்கள் மிகவும் கவனமாக இருக்க வேண்டும் என்று அவர் கேட்டுக் கொண்டார்.

முன்னதாக, இன்று முஹிடினுக்கு எதிராக நிதியமைச்சரின் அரசியல் செயலாளரும் இளைஞர் நீதிப் படையின் (ஏஎம்கே) துணைத் தலைவருமான முஹம்மது கமில் அப்துல் முனிம் காவல்துறையில் புகார் அளித்தார்.

தனக்கெதிரான நீதிமன்றத்தில் அரசியல் தலையீடு உள்ளதாக முஹிடி அளித்த வாக்குமூலங்கள் தொடர்பான காவல்துறை அறிக்கை. நாட்டின் சட்ட அமலாக்க மற்றும் நீதித்துறை நிறுவனங்களுக்கு எதிராக பல்வேறு மோசமான ஊகங்களுக்கு அழைப்பு விடுத்ததால், போலீசார் விசாரணை செய்து நடவடிக்கை எடுக்க இந்த அறிக்கை தயாரிக்கப்பட்டதாக கமில் கூறினார்.

பிரதமர் மீது மோசமான எதிர்மறை எண்ணத்தை உருவாக்குவதற்காக வீசப்பட்ட அறிக்கை ஒரு குற்றச்சாட்டு மற்றும் அவதூறு என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here