நாசி காண்டார் உணவகத் தொழிலாளியை தாக்கி பொருட்களை சேதப்படுத்திய 3 பேர் கைது

சைபர்ஜெயாவில் உள்ள நாசி காண்டார் உணவகத்தில் நேற்று ஏற்பட்ட சலசலப்பு தொடர்பாக மூன்று பேர் கைது செய்யப்பட்டனர். அதில் இருவர் சுகாதாரமற்ற முறையில் நடந்து கொண்டதை கண்டித்த ஒரு தொழிலாளி தாக்கப்பட்டார்.

இரண்டு பேர் அந்த தொழிலாளியை தாக்கிய சம்பவம் சமூக ஊடகங்களில் வைரலான ஒரு வீடியோவில் பதிவு செய்யப்பட்டது. இப்போது இந்த வழக்கு தானாக முன்வந்து காயப்படுத்தியதற்காகவும் குற்றவியல் மிரட்டலுக்கும் காரணமாக விசாரிக்கப்பட்டு வருகிறது.

சிப்பாங் காவல்துறைத் தலைவர் வான் கமருல் அஸ்ரான் வான் யூசோப், உணவக ஊழியர் தனது அறிக்கையில், இரண்டு சந்தேக நபர்களின் “சுகாதாரமற்ற நடத்தை” தொடர்பாக, அவர்களது விரல்களைப் பயன்படுத்தி ஒரு கொள்கலனில் இருந்து சிறிது உணவை எடுத்துச் சென்றதாகக் கண்டித்ததாகக் கூறியதாக சினார் ஹரியான் செய்தி வெளியிட்டுள்ளது.

கண்டிக்கப்பட்டதில் கோபமடைந்த இரண்டு சந்தேக நபர்களும் தொழிலாளியை இரும்பு பாத்திரங்கள் உட்பட தாக்கினர் – இதனால் பாதிக்கப்பட்டவருக்கு சிறிய காயங்கள் ஏற்பட்டன என்று வான் கமருல் மேற்கோள் காட்டினார்.

சம்பவத்தின் போது இரண்டு சந்தேக நபர்களும் குடிபோதையில் இருந்ததாகவும் பாதிக்கப்பட்டவர் கூறினார். நேற்றிரவு 7.30 மணியளவில் இடம்பெற்ற இந்த சம்பவத்தில் சந்தேகநபர்கள் மூவரும் இரவு உணவிற்காக உணவகத்திற்கு சென்றுள்ளதாக வான் கமருல் தெரிவித்தார்.

50 மற்றும் 51 வயதுடையவர்கள் இருவேறு இடங்களில் கைது செய்யப்பட்டுள்ளனர். அவர்களில் இருவர் குற்றம் மற்றும் போதைப்பொருள் தொடர்பான குற்றங்களுக்காக முந்தைய பதிவுகள் உள்ளதாக அவர் கூறினார்.

இதற்கிடையில், சம்பவத்தின் போது உணவகத்தின் உபகரணங்கள், தட்டுகள் மற்றும் பாத்திரங்களை சேதப்படுத்தியதால் குற்றம் சாட்டப்பட்ட இருவரால் தனக்கு இழப்பு ஏற்பட்டதாக உணவக மேலாளர் தனது அறிக்கையில் கூறியதாக வான் கமருல் கூறினார். பல உணவுகள் மாசுபட்டதாகவும், அவற்றை தூக்கி எறிய வேண்டியதாகவும் மேலாளர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here