அம்னோ கருத்துக்கணிப்பு: VP போட்டியில் வான் ரோஸ்டி இன்னும் முன்னிலை வகிக்கிறார்

கோலாலம்பூர்: அம்னோவின் துணைத் தலைவர் பதவிக்கான போட்டியில் டத்தோஸ்ரீ வான் ரோஸ்டி வான் இஸ்மாயில் தொடர்ந்து முன்னிலையில் உள்ளார். சனிக்கிழமை (மார்ச் 18) இரவு 10.15 மணி நிலவரப்படி, பகாங் அம்னோ தலைவர் மொத்தம் 54 வாக்குகளைப் பெற்றார். அதைத் தொடர்ந்து தற்போதைய துணைத் தலைவர் டத்தோஸ்ரீ காலிட் நோர்டின் மொத்தம் 52 வாக்குகளைப் பெற்றார், திதிவாங்சா பிரிவுத் தலைவர் டத்தோஸ்ரீ ஜொஹாரி அப்துல் கானி   மொத்தம் 39 வாக்குகளை பதிவு செய்தார்.

டத்தோஸ்ரீ அஸாலினா ஓத்மானுக்கு இப்போது 30 வாக்குகளும், டத்தோஸ்ரீ ரீசல் மெரிக்கன் நைனா மெரிக்கன் (25), டத்தோஸ்ரீ ஹஸ்னி முகமட் (15), மற்றும் டத்தோஸ்ரீ மஹ்ட்ஸிர் காலிட் (10) ஆகியோரும் பெற்றுள்ளனர்.

உச்ச மன்ற பதவிக்கு, டத்தோஸ்ரீ ஷம்சுல் அனுவார் நசரா 48 வாக்குகள் பெற்று முன்னணியில் இருந்தார், அதைத் தொடர்ந்து டத்தோஸ்ரீ டாக்டர் ஜாம்ப்ரி காதிர், டத்தோ அஹ்மட் ஜஸ்லான் யாக்கூப், டத்தோஸ்ரீ டெங்கு ஜஃப்ருல் அப்துல் அஜீஸ், டத்தோஸ்ரீ அஹ்மட் மஸ்லான், மற்றும் டத்தோஸ்ரீ ராடின் பியூங் ஆகியோர் உள்ளனர்.  189 பிரிவுகளில் சுமார் 164,000 உறுப்பினர்கள் வாக்கெடுப்பில் கலந்து கொண்டனர்.

முன்னதாக, உள் ஆட்சேபனைகளைத் தொடர்ந்து தனா மேரா மற்றும் கோத்தா கினாபாலு பிரிவுகளை சனிக்கிழமை பங்கேற்பதை அம்னோ இடைநிறுத்தியது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here