தொடர் வழிப்பறி கொள்ளையில் ஈடுபட்ட திருடன் கைது

கோலாலம்பூர்: தொடர் வழிப்பறி திருட்டு வழக்குகளில் தொடர்புடைய உள்ளூர் நபரை போலீசார் கைது செய்துள்ளனர். வியாழன் (மார்ச் 16) காலை பதிவு செய்யப்பட்ட புகாரைத் தொடர்ந்து இங்குள்ள ஜாலான் லோரோங் மாஸ் ரியா 3, தாமான் மெலாத்தி அருகே திருட்டு நடந்ததாக முதலில் காவல்துறைக்கு எச்சரிக்கப்பட்டதாக வங்சா மஜு OCPD துணைத் தலைவர் அஷாரி அபு சாமா தெரிவித்தார்.

பெறப்பட்ட தகவலின் அடிப்படையில், வாங்சா மஜு சிஐடியின் போலீஸ் குழு, பிளாக் சி9, பிளாட் தாமான் மெலாத்திக்கு அருகில் 31 வயது சந்தேக நபரைக் கைது செய்தது.

ஒரு ஸ்லிங் பேக், 11 மொபைல் போன்கள், ஒரு ஐபேட், ஒரு பவர்பேங்க், சயாபு என நம்பப்படும் பொருள் அடங்கிய மூன்று பாக்கெட்டுகள், ஒரு உணவு விநியோக பை, பல்வேறு ஆவணங்கள் அடங்கிய இரண்டு பர்ஸ்கள் மற்றும் பல்வேறு வெளிநாட்டு கரன்சி நோட்டுகள் ஆகியவற்றையும் பறிமுதல் செய்துள்ளோம்.

ஸ்தாப்பாக் மற்றும் வாங்சா மாஜுவைச் சுற்றிலும் குறைந்தது ஒன்பது திருட்டு திருட்டு வழக்குகளில் தனக்கு தொடர்பு இருப்பதாக சந்தேக நபர் ஒப்புக்கொண்டதாக அவர் கூறினார். மேலதிக விசாரணைகளுக்கு உதவுவதற்காக சந்தேகநபர் ஆறு நாட்களுக்கு விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டுள்ளார்.

சட்டத்திற்கு எதிரான எந்தவொரு செயலிலும் ஈடுபட வேண்டாம் என்று பொதுமக்களை நாங்கள் எச்சரிக்கிறோம்  என்று அவர் கூறினார். இதுபோன்ற வழக்குகள் பற்றிய தகவல் தெரிந்தவர்கள் 03-9289 9222 என்ற வாங்சா மஜூ காவல்துறையின் ஹாட்லைனையோ அல்லது 03-2115 9999 என்ற எண்ணில் கோலாலம்பூர் காவல்துறையின் ஹாட்லைனையோ தொடர்பு கொள்ளுமாறு கேட்டுக்கொண்டார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here