வெள்ளம்: பாதிக்கப்பட்டவர்களுக்கு மின்சார உபகரணங்கள் வாங்க RM300 பற்றுச்சீட்டு

மலாக்கா மற்றும் பகாங்கின் சில பகுதிகளில் உள்ள  வசதிக்குறைந்த மற்றும் B40 குழுக்களைச் சேர்ந்த மொத்தம் 1,000 வெள்ளத்தால் பாதிக்கப்பட்டவர்கள் Payung Rahmah  முயற்சியின் கீழ் ஒவ்வொருவரும் RM300 மதிப்புள்ள பற்றுச் சீட்டை பெறுவார்கள்.

உள்நாட்டு வர்த்தகம் மற்றும் வாழ்க்கைச் செலவு அமைச்சர் டத்தோஸ்ரீ சலாஹுடின் அயூப்  வெள்ளத்தால் பாதிக்கப்பட்ட மக்களுக்கு, குறிப்பாக பத்து பஹாட் மற்றும் செகாமட்டில், பேரழிவில் சேதமடைந்த சலவை இயந்திரம் மற்றும் குளிர்சாதனப்பெட்டி போன்ற மின் சாதனங்களை வாங்குவதற்கு இந்த வவுச்சர் உதவுவதாக தெரிவித்தார்.

நாங்கள் மின்சார பொருட்களை உற்பத்தி செய்யும் நிறுவனங்களுடன் ஒத்துழைத்துள்ளோம், அவை தள்ளுபடி விலையில் பொருட்களையும் வழங்குகின்றன என்று அவர் பேஷன் சிட்டி, எம்ஐடிசி அயர் கெரோவில் மலேசியாவின் மலாக்கா நிறுவனங்கள் ஆணையத்தின் (சிசிஎம்) புதிய அலுவலக கட்டிடத்தை சனிக்கிழமை (மார்ச் 18) திறந்து வைத்த பின்னர் செய்தியாளர் கூட்டத்தில் கூறினார்.

இதற்கிடையில், ஈ-காமர்ஸ் வணிக உரிமையாளர்கள் மற்றும் ஆன்லைன் தொழில்முனைவோர் மத்தியில் தங்கள் வணிகங்களை CCM இல் பதிவு செய்ய விழிப்புணர்வு அதிகரித்து வருவதாக சலாவுதீன் கூறினார்.

இளைஞர்களுக்கான இலவசப் பதிவு உட்பட அரசாங்கத்தால் உருவாக்கப்பட்ட பல்வேறு முயற்சிகளைத் தொடர்ந்து இது மேற்கொள்ளப்பட்டதாக அவர் கூறினார். பிப்ரவரி 28 நிலவரப்படி, நாடு முழுவதும் மொத்தம் 686,908 ஆன்லைன் வணிகங்கள் மற்றும் 10,633 ஆன்லைன் நிறுவனங்கள் CCM இல் பதிவு செய்துள்ளன.

இந்த ஆண்டின் தொடக்கத்தில் தொடங்கப்பட்ட இலவச வணிகப் பதிவுத் திட்டத்தின் (SPPP) கீழ் தங்கள் வணிகங்களை உடனடியாக பதிவு செய்யுமாறு சலாவுதீன் இளைஞர் தொழில்முனைவோரை ஊக்குவித்தார்.

இந்த SPPP திட்டத்திற்காக எங்களிடம் RM10 மில்லியன் ஒதுக்கப்பட்டுள்ளது. இது ஜனவரி 1 ஆம் தேதி தொடங்கியதிலிருந்து, CCM 60,273 பதிவுகளைப் பெற்றுள்ளது. அதில் 32,597 B40 தொழில்முனைவோர் மற்றும் 27,676 முழுநேர மாணவர்கள் என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here