தற்காலிக வேலைவாய்ப்பு வருகை அனுமதிச் சீட்டை (PLKS) பயன்படுத்தும் சிக்கலைத் தீர்க்க அமைச்சகம் செயல்படுகிறது; சிவக்குமார்

ஜவுளிக் கடைகள், முடிதிருத்தும் கடைகள் மற்றும் பொற்கொல்லர்களுக்கு தற்காலிக வேலைவாய்ப்பு வருகை அனுமதிச் சீட்டை (PLKS) பயன்படுத்தும் வெளிநாட்டு ஊழியர்களை பணியமர்த்துவதை நிறுத்த மனிதவள அமைச்சகம் முயற்சித்து வருகிறது. உள்துறை அமைச்சர் டத்தோஸ்ரீ சைபுஃதீன் நசுத்தியோன் இஸ்மாயில் மற்றும் உள்நாட்டு வர்த்தகம் மற்றும் வாழ்க்கைச் செலவு அமைச்சர் டத்தோஸ்ரீ சலாஹுடின் அயூப் ஆகியோருடன் கலந்துரையாடி, கடந்த வாரம் மேல்முறையீடு செய்ததாக அதன் அமைச்சர் சிவகுமார் கூறினார்.

ஜனவரி முதல், பல அமைப்புகள் மற்றும் வணிக சங்கங்கள் (ஜவுளி, முடிதிருத்தும் கடை மற்றும் பொற்கொல்லர்) என்னிடம் வந்து பணிநீக்கத்தை திரும்பப் பெறுமாறு கோரின. எனவே, சம்பந்தப்பட்ட இரு அமைச்சர்களிடமும் விண்ணப்பத்தை சமர்ப்பித்தவுடன், உரிய பரிசீலனை செய்யப்பட்டு நேர்மறையான முடிவு உடனடியாக எடுக்கப்படும் என்று நான் நம்புகிறேன் என்று அவர் இன்று 2ஆவது அனைத்துலக தமிழ் செம்மொழி மாநாடு 2023 இல் இன்று செய்தியாளர்களிடம் கூறினார்.

பிப்ரவரி 28 அன்று குடிவரவுத் துறையால் வெளியிடப்பட்ட சுற்றறிக்கைக்கு அவர் பதிலளித்தார். மார்ச் 15, 2023 முதல் மூன்று துணைத் துறைகளில் உள்ள முதலாளிகள் தங்கள் ஊழியர்களுக்கான PLKS அனுமதிகளைப் புதுப்பிக்க இனி அனுமதிக்கப்பட மாட்டார்கள். இந்த மூன்று துணைத் துறைகளிலும் வணிகத் தொடர்ச்சியை உறுதிப்படுத்த 15,000 வெளிநாட்டுத் தொழிலாளர்கள் தேவைப்படுவதாக மதிப்பிடப்பட்டுள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here