பள்ளியின் முதல் நாளில் மாணவியின் கால் உலோக வடிகாலில் சிக்கி கொண்ட சம்பவம்

ஷா ஆலம், Sekolah Menengah Kebangsaan Seksyen 7 சேர்ந்த ஒரு பெண் மாணவி, பள்ளி அமர்வின் முதல் நாளில், இன்று காலை உலோக வடிகாலில் வலது கால் சிக்கிக் கொண்டதால், சிறிது நேரம் பதற்றத்தை எதிர்கொண்டார்.

மலேசிய தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறையின் (ஜேபிபிஎம்) சிலாங்கூர் இயக்குநர் மோர்னி மாமத் கூறுகையில், 16 வயது பெண் மாணவி கீழே விழுந்து உலோக வடிகால் மூடியில் 20 நிமிடங்களுக்கு மாட்டிக்கொண்டு மீட்கப்பட்டார்.

காலை 9.08 மணிக்கு தீயணைப்பு வீரர்களுக்கு அவசர அழைப்பு வந்தது மற்றும் ஷா ஆலம் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு நிலையத்தின் (பிபிபி) உறுப்பினர்கள் அந்த இடத்திற்கு அனுப்பப்பட்டனர். அறிக்கையின்படி, இந்த சம்பவத்தில் பாதிக்கப்பட்ட 16 வயது பெண் மாணவி, ஒரு மீட்டர் ஆழத்தில் உலோக வடிகால் கவரில் கால் சிக்கிக்கொண்டார்.

 மீட்புக் குழுவினர் பாதிக்கப்பட்டவரின் கால்களை சிறப்பு உபகரணங்களைப் பயன்படுத்தி அகற்றினர். எனினும், பாதிக்கப்பட்டவர் காயமடையவில்லை எனவும் மேலதிக நடவடிக்கைகளுக்காக பள்ளிக்கு  அவர் அனுப்பப்பட்டதாக இன்று விடுத்துள்ள அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here