மசூதிகள், சுராவ் பகுதியில் முகக்கவசம் அணிவது கட்டாயமல்ல என்கிறது Maidam

கோல தெரெங்கானு: தெரெங்கானுவில் உள்ள அனைத்து மசூதிகள் அல்லது சுராவ் கூட்டத்தினர் இன்று முதல் முகமூடி அணிய வேண்டியதில்லை. தெரெங்கானு இஸ்லாமிய சமய மற்றும் மலாய் சுங்க கவுன்சில் (Maidam) வழிகாட்டுதலை ரத்து செய்வதற்கான அறிவுறுத்தல் தெரெங்கானு  சுல்தான் மிசான் ஜைனால் அபிதினின் ஒப்புதலுடன் செய்யப்பட்டது.

Maidam தலைவர் டத்தோ ஷேக் ஹருன் ஷேக் இஸ்மாயில், தற்போது குறைந்து வரும் கோவிட்-19 வழக்குகளைக் கருத்தில் கொண்டு திரும்பப் பெறப்பட்டதாகக் கூறினார். செப்டம்பர் 7, 2020 அன்று, Maidam மசூதி அல்லது சுராவ் சபைகளில் முகக்கவசம் அணிவதை கட்டாயமாக்கும் அறிவுறுத்தலை வெளியிட்டது.

தற்போதைய நிலைமை மற்றும் தெரெங்கானு மாநில சுகாதாரத் துறையின் வழிகாட்டுதல்களைக் கருத்தில் கொண்ட பிறகு, நாங்கள் அறிவுறுத்தலைத் திரும்பப் பெறுகிறோம், மேலும் முகமூடிகளைத் தொடர்ந்து அணிவதற்கான விருப்பம் உள்ளது” என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார். இருமல், காய்ச்சல் அல்லது சளி போன்ற அறிகுறிகள் உள்ளவர்கள் மற்றவர்களுக்கு தொற்று ஏற்படாமல் இருக்க முகக்கவசம் அணிய ஊக்குவிக்கப்படுகிறார்கள் என்று ஷேக் ஹருன் கூறினார்.

சுல்தான் மிசான் குடிமக்கள் தங்கள் உடல்நலம் மற்றும் சுற்றுப்புறங்களின் தூய்மை, குறிப்பாக வரவிருக்கும் ரமலான் மாதத்தில் தொடர்ந்து கவனித்துக் கொள்ளுமாறு நினைவூட்டுவதாக அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here