நெடுஞ்சாலைப் பயனாளிகள் டெபிட், கிரெடிட் கார்டுகள் மூலம் செப்டம்பர் முதல் சுங்கக் கட்டணம் செலுத்தலாம்: நந்தா

வாகனமோட்டிகள் டெபிட் மற்றும் கிரெடிட் கார்டுகளைப் பயன்படுத்தி சுங்கக் கட்டணம் செலுத்த  ஐந்து நெடுஞ்சாலைகள் இந்த ஆண்டு செப்டம்பரில் திறந்த கட்டண முறையைப் பயன்படுத்தும் என்று பொதுப்பணி துறை அமைச்சர் டத்தோஸ்ரீ அலெக்சாண்டர் நந்தா லிங்கி கூறுகிறார்.Sungai Besi Expressway, New Pantai Expressway, Ampang-Kuala Lumpur Elevated Highway, Guthrie Corridor Expressway மற்றும் Penang Bridge ஆகியவை நெடுஞ்சாலைகளாகும்.

இந்த திறந்த கட்டண முறையை செயல்படுத்துவது, multi-lane-fast flow (MLFF) அமைப்பை நோக்கி மாற்றுவதற்கான ஆரம்ப முயற்சிகளில் ஒன்றாகும் என்று அவர் இன்று ஒரு பேஸ்புக் பதிவில் கூறினார். நந்தாவின் கூற்றுப்படி, MLFF ப்ரூஃப் ஆஃப் கான்செப்ட் (POC) அக்டோபர் இறுதிக்குள் மேற்கொள்ளப்படும் மற்றும் விரைவில் இடங்கள் இறுதி செய்யப்படும்.

MLFF ஆனது 2024 ஆம் ஆண்டின் மூன்றாம் காலாண்டில் கட்டம் கட்டமாக செயல்படுத்தப்படும் என்றார். MLFF மற்றும் ஓப்பன் பேமெண்ட் முறையை செயல்படுத்துவதன் மூலம், டச் என் கோ ஏகபோகத்தை முடிவுக்கு கொண்டு வர, மற்ற இ-வாலட் வழங்குநர்களுக்கு அதிக வாய்ப்புகள் கிடைக்கும் என்று நந்தா விளக்கினார்.

வர்த்தகர்களிடையே ஆரோக்கியமான போட்டி இருக்கும். இது நெடுஞ்சாலை பயனர்களுக்கு சுங்கக் கட்டணம் செலுத்துவதற்கான கூடுதல் விருப்பங்களைத் திறக்கும், இதனால் அவர்களுக்கு வசதியை வழங்குகிறது. இந்த முயற்சி அனைத்து தரப்பினரின் ஒத்துழைப்பைப் பெறும் மற்றும் அனைவருக்கும், குறிப்பாக இந்த நாட்டில் உள்ள மக்கள் மற்றும் நெடுஞ்சாலை பயனாளர்களுக்கு விரிவான நன்மைகளை வழங்கும் என்று நான் நம்புகிறேன் என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

ஞாயிற்றுக்கிழமை, கோலாலம்பூர் மாநாட்டு மையத்தில் இளைஞர் உரையாடல் நிகழ்ச்சியான ‘Temu Anwar’ நிகழ்ச்சியில் பங்கேற்றவரின் கேள்விக்கு பிரதமர் டத்தோஸ்ரீ அன்வார் இப்ராஹிம் பதிலளித்தார். நெடுஞ்சாலை சுங்கச்சாவடியில் டச் என் கோ ஏகபோகம் சம்பந்தப்பட்ட பிரச்சினையை அரசாங்கம் மறுபரிசீலனை செய்யும் என்று கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here