தித்திவங்சாவில் உள்ள இப்னு சினா மசூதி தீயில் நாசமானது

தாசேக் தித்திவங்சா மற்றும் அதைச் சுற்றியுள்ள பகுதிகளில் உள்ள இஸ்லாமியர்கள் இன்று terawih தொழுகையை மேற்கொள்ள முடியவில்லை. காரணம் இரவு 7 மணியளவில் தொடங்கிய தீ, தாமான் தாசேக் தித்திவங்சாவில் உள்ள இப்னு சினா மசூதியின் கிட்டத்தட்ட 90% நேற்று நோன்பு மாதத்திற்கு முன்னதாக அழித்தது.

கோலாலம்பூர் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறை செயல்பாட்டு மையத்தின் செய்தித் தொடர்பாளர் தொடர்பு கொண்டபோது, ​​7.17 மணிக்கு தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு நிலையத்திலிருந்து ஒரு குழு அனுப்பப்படுவதற்கு முன்பு, 7.10 மணிக்கு மையத்திற்கு அவசர அழைப்பு வந்ததாகக் கூறினார்.

ஸ்தாப்பாக், பிபிபி ஜாலான் துன் ரசாக் மற்றும் பிபிபி ஹாங் துவா ஆகிய மூன்று தீயணைப்பு வாகனங்கள் 21 தீயணைப்பு வீரர்களுடன் அவசர அழைப்பைப் பெற்ற உடனேயே சம்பவ இடத்திற்கு அனுப்பப்பட்டன.

மசூதியில் உள்ள தொழுகை கூடம் உட்பட மசூதியின் 90% தீ எரிந்து நாசமானது என்று அவர் கூறினார். இரவு 7.27 மணியளவில் தீ கட்டுக்குள் கொண்டுவரப்பட்டதாகவும், இரவு 9.36 மணியளவில் முழுமையாக அணைக்கப்பட்டதாகவும் பேச்சாளர் கூறினார்.

தீ விபத்தின் போது மசூதியில் யாரும் இல்லாத நிலையில் தீ விபத்துக்கான காரணம் மற்றும் அதனால் ஏற்பட்ட சேதங்கள் குறித்து விசாரணை நடத்தப்பட்டு வருகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here