இறுதி சடங்கில் கலவரத்தை ஏற்படுத்திய 20 பேரை போலீசார் தேடி வருகின்றனர்

ஜோகூர் பாருவில் செவ்வாய்க்கிழமை ஒரு இறுதி ஊர்வலத்தின் போது கலவரத்தில் ஈடுபட்ட 20 பேரை போலீசார் தேடி வருகின்றனர். 20 பேரும் ஒரு குண்டர் கும்பல் சமூகத்தின் ஒரு பகுதியாக இருப்பதாக நம்பப்படுவதாக ஜோகூர் காவல்துறைத் தலைவர் கமருல் ஜமான் மாமத் தெரிவித்தார்.

பெர்னாமாவின் கூற்றுப்படி, ஜோகூர் பாருவில் உள்ள தாமான் மெலாவத்தியில் ஒரு நபர் சுட்டுக் கொல்லப்பட்டதைத் தொடர்ந்து கலவரம் வெடித்ததாக கமருல் கூறினார். 30 வயதில் இறந்தவர், பல குற்றப் பதிவுகளைக் கொண்டிருந்தார்.

அடுத்த நாள், விழித்தெழுந்த நேரத்தில், 20 நபர்கள் கொண்ட குழு வந்து, இறுதிச் சடங்கில் சலசலப்பை ஏற்படுத்தியது என்று அவர் இன்று ஜோகூர் காவல் படைத் தலைமையகத்தில் செய்தியாளர்களிடம் கூறினார். துப்பாக்கிச்சூடு சம்பவம் குறித்து போலீசார் விசாரணை நடத்தி வருகின்றனர் என்றார்.

இந்த வழக்கு கொலைக்கான தண்டனைச் சட்டம் பிரிவு 302 மற்றும் கலவரத்திற்கான தண்டனைச் சட்டம் பிரிவு 148 ஆகியவற்றின் கீழ் விசாரிக்கப்படுகிறது.

இந்த சம்பவம் 2017 ஆம் ஆண்டு தாமான் பெலாங்கியில் உள்ள ஒரு பெட்ரோல் நிலையத்தில் ஒரு நபர் கொல்லப்பட்டதுடன் தொடர்புடையதா என்று கேட்டதற்கு, கமருல் போலீசார் இன்னும் விசாரணை நடத்தி வருவதாக கூறினார்.

டிசம்பர் 17, 2017 அன்று, நான்கு பேர் ஓட்டிச் சென்ற கார் மோதியதில், அவரது 30 வயதுடைய ஒருவர் கத்தியால் குத்திக் கொல்லப்பட்டார்.

 

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here