கொடூரமான முறையில் பூனைகள் படுகொலை செய்யப்பட்ட சம்பவம்; வீட்டு உரிமையாளர் அதிர்ச்சி

ஒரு துர்நாற்றம் பற்றிய புகார்கள் ஒரு வீட்டின் உரிமையாளர் பூனையை படுகொலை செய்யும் கொடூரமான காட்சிக்கு இட்டுச் சென்றது. வீட்டில் பூனைகளின் எலும்புகள், உடல் பாகங்கள் மற்றும் சடலங்கள் என்று ஒரு விலங்கு உரிமை குழு தெரிவித்துள்ளது.

செராஸில் உள்ள வீட்டில் 31 வயது மலேசியர் குடியிருந்ததாக மலேசிய விலங்குகள் சங்கம் தெரிவித்துள்ளது. வளாகத்தில் நடந்த சோதனைகளில், அந்த இடத்தின் நிலை “சோகமானது மற்றும் பயங்கரமானது” என்று தெரியவந்தது, எல்லா இடங்களிலும் பூனைகளின் சடலங்கள் உள்ளன.

வீட்டில் துண்டு துண்டாக வெட்டப்பட்ட விலங்குகளின் உடல்களும், துண்டு துண்தாக வெட்டப்பட்ட சதைகளும் இருந்தன. வீட்டில் ஒரு அறை இருந்தது, அதில் விலங்குகளின் சடலங்கள், பூனைகள் சிதைந்துவிட்டன  என்று குழு ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளது.

இந்த வழக்கில் விசாரணை செய்து கைது செய்ய தங்களுக்கு அதிகாரம் இல்லை என்று நில உரிமையாளர் காவல்துறை கூறியதை அடுத்து கால்நடை சேவைகள் துறையிடம் புகார் அளிக்கப்பட்டுள்ளதாக எம்ஏஏ தெரிவித்துள்ளது. விலங்குகள் நலச் சட்டத்தின் கீழ் குற்றவாளி மீது நீதிமன்றத்தில் குற்றம்சாட்டப்பட வேண்டும் என்று குழு அழைப்பு விடுத்தது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here