தீ விபத்தில் உடல்பேறு குறைந்த மாது பலி

பொந்தியான் அருகே உள்ள Kampung Parit Hj Elias, Ayer Baloi என்ற இடத்தில் உள்ள வீட்டில் ஏற்பட்ட தீ விபத்தில் உடல்பேறு குறைந்த ஒருவர் உயிரிழந்தார். செவ்வாய்க்கிழமை (மார்ச் 28) மதியம் 12.27 மணிக்கு அவசர அழைப்பு வந்ததாக ஜோகூர் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறை செயல்பாட்டு மையம் தெரிவித்துள்ளது.

பொந்தியான் மற்றும் பொந்தியான் பாரு நிலையங்களில் இருந்து இருபத்தி மூன்று தீயணைப்பு வீரர்கள் சம்பவ இடத்திற்கு அனுப்பப்பட்டதாக  பொந்தியான் நிலையத் தலைவர் அசார் அப்துல் ஜலீல் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார். இந்த நடவடிக்கையில் மூன்று வாகனங்களும் ஈடுபடுத்தப்பட்டதாக அவர் கூறினார்.

கிராமத்தில் சுராவ் அல்-ஹிதாயாவுக்கு அடுத்ததாக அமைந்துள்ள ஒற்றை மாடி வீட்டின் 70% அழிக்கப்பட்டதாக அசார் கூறினார். பாதிக்கப்பட்ட 47 வயதான நபரின் எரிந்த உடலை நாங்கள் படுக்கையறையில் கண்டோம் என்று அவர் கூறினார்.

மேலதிக நடவடிக்கைக்காக பெண்ணின் உடல் போலீசாரிடம் ஒப்படைக்கப்பட்டதாகவும், பிற்பகல் 3.15 மணிக்கு நடவடிக்கை முடிவடைந்ததாகவும் அசார் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here