சாலை விபத்தில் தம்பதி பலி; இரண்டு வயது மகனுக்கு காயம்

அலோர் செத்தார், பாலிங் அருகே கிலோமீட்டர் 41.02 ஜாலான் பாரு கூலிம்-பெசூட் என்ற இடத்தில், அவர்கள் பயணித்த வேன் விபத்தில் சிக்கியதில் ஒரு தம்பதி கொல்லப்பட்டனர் மற்றும் அவர்களின் இரண்டு வயது மகன் காயமடைந்தார்.

இரவு 10.15 மணியளவில் நடந்த இந்தச் சம்பவத்தில், சைபுல் அஸ்மி முகமது ரசாலி 35, சம்பவ இடத்திலேயே உயிரிழந்ததாகவும் அவரது மனைவி சைலுல்ஹயதி மாட் இசா 36, கூலிம் மருத்துவமனையின் அவசர சிகிச்சைப் பிரிவில் சிகிச்சை பெற்று வந்த நிலையில் உயிரிழந்ததாகவும், பாலிங் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் சுப்ட் ஷம்சுதின் மாமத் தெரிவித்தார்.

பின் இருக்கையில் அமர்ந்திருந்த தம்பதியரின் மகனுக்கு தலையில் காயம் ஏற்பட்டதாகவும், இடது கையின் தோல் எரிந்ததாகவும், மேல் சிகிச்சைக்காக அதே மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டதாகவும் அவர் கூறினார்.

சைபுல் ஆஸ்மி ஓட்டிச் சென்ற நிசான் வேன் கட்டுப்பாட்டை இழந்து சாலையின் இடதுபுறத்தில் உள்ள பாலிங் சுவரில் மோதி விபத்துக்குள்ளானதற்கு முன், பாதிக்கப்பட்டவர்கள் பாலிங்கில் இருந்து கூலிம் நோக்கி பயணித்ததாக விசாரணையில் தெரியவந்துள்ளது.

இதன் தாக்கத்தால் வேன் சறுக்கியது மற்றும் ஆண் ஆசிரியர் ஓட்டிச் சென்ற இசுசு நான்கு சக்கர வாகனம் வேனின் முன்பகுதியில் மோதியது என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

நான்கு சக்கர வாகன ஓட்டி காயம் அடைந்து சிகிச்சைக்காக கூலிம் மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டதாக ஷம்சுதீன் கூறினார். சாலை போக்குவரத்து சட்டம் 1987 பிரிவு 41 (1) இன் கீழ் வழக்கு விசாரிக்கப்படுகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here