தீ விபத்தில் எரிந்து சாம்பலான 10 வீடுகள்

லாபுவான்:  முஸ்லீம் அகதிகள் சமூக தீர்வு திட்டத்தில் (SPMP) உள்ள மொத்தம் 10 வீடுகள்  தீயில் எரிந்து நாசமானது. லபுவானில் உள்ள மலேசிய தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறையின் (ஜேபிபிஎம்) செய்தித் தொடர்பாளர், சம்பவம் குறித்து மதியம் 2.29 மணிக்கு தங்களுக்கு அவசர அழைப்பு வந்ததாகவும், 23 அதிகாரிகள் மற்றும் உறுப்பினர்களைக் கொண்ட குழு அந்த இடத்திற்கு அனுப்பப்பட்டதாகவும் கூறினார்.

லாபுவான் சென்ட்ரல் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு நிலையம் (BBP), லயங்கன் BBP மற்றும் ராஞ்சா-ராஞ்சா ஆகியவற்றின் குழுக்கள். நிரந்தரமற்ற குடிசை வீடு தீ விபத்துக்குள்ளானது. மொத்தம் 10 வீடுகள்  முற்றாக எரிந்தன. மேலும் இரண்டு வீடுகளும் பாதிக்கப்பட்டுள்ளன என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார்.

அவரது கூற்றுப்படி, எந்த உயிரிழப்பும் ஏற்படவில்லை. தீ விபத்துக்கான காரணம் இன்னும் விசாரணையில் உள்ளது என்று அவர் கூறினார்.

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here