ஹரிராயா வரை போதுமான முட்டை கையிருப்பு இருக்கிறது; FAMA

மத்திய வேளாண் சந்தைப்படுத்தல் ஆணையம் (FAMA) நாடு முழுவதும் முட்டை விநியோகம் நோன்பு மற்றும் ஹரிராயா கொண்டாட்டத்தின் போது நுகர்வோரின் தேவைகளை பூர்த்தி செய்யும் அளவுக்கு நிலையானதாக இருப்பதாக உத்தரவாதம் அளித்துள்ளது.

எவ்வாறாயினும், இந்த நோன்பு மாதத்தில் AA, A மற்றும் B வகை முட்டைகளுக்கான தேவை அதிகரித்து வருவதாக FAMA செயல் இயக்குநர் ஜெனரல் அப்துல் ரஷித் பஹ்ரி கூறினார். ஏனெனில் அவை கேக், குக்கீகள் மற்றும் நோன்பு துறப்பதற்கான உணவுகளை தயாரிப்பதில் முக்கிய பொருட்கள் உள்ளன.

சப்ளையர்கள் நுகர்வோரின் தேவைகளைப் பூர்த்தி செய்ய முயற்சிக்கிறார்கள் என்பதை நாங்கள் புரிந்துகொண்டோம். ஆனால், அத்தகைய தரங்களுக்கான முட்டைகளின் உற்பத்தியும் வளர்க்கப்படும் கோழிகளின் வயதைப் பொறுத்தது.

ஒட்டுமொத்தமாக, ஒமேகா முட்டைகள் மற்றும் பல்வேறு அளவுகளில் கம்போங் முட்டைகள் உட்பட பல விருப்பங்கள் எங்களிடம் உள்ளன என்று அவர் செய்தியாளர்களிடம் இன்று மெர்லிமாவில் நடந்த நேரடி விற்பனைப் பண்ணைகளில் (JTDL) Ramadan Madani @ Pasar Tani நிகழ்ச்சியில் கூறினார்.

மேலும் FAMA துணை இயக்குநர் ஜெனரல் (மேலாண்மை சேவைகள்) ரோசிலாவதி அபு ஹாசன் மற்றும் மாநில FAMA இயக்குனர் ஹைருடின் யூனோஸ் ஆகியோர் கலந்து கொண்டனர்.  அப்துல் ரஷீத் கூறுகையில், சந்தையில் போதுமான முட்டை விநியோகத்தை FAMA உறுதிசெய்து, கிழக்குக் கடற்கரை மாநிலங்கள் போன்ற பற்றாக்குறை உள்ள பகுதிகளுக்கு அதிக பொருட்களை அனுப்பும் என்றார்.

விநியோகஸ்தர்களுடம் சந்திப்பு அமர்வுகளை நடத்துவதன் மூலம் FAMA செயலூக்கமான நடவடிக்கைகளை எடுத்ததாகவும், மார்ச் 31 நிலவரப்படி, நிறுவனம் நாடு முழுவதும் 369 விற்பனை நிலையங்கள் வழியாக 21.5 மில்லியன் முட்டைகளை விநியோகித்துள்ளது என்றும் அவர் கூறினார்.

இந்த தலையீட்டு செயல்முறை ஜூன் வரை தொடரும். மேலும் இது ஆண்டின் இறுதி வரை செய்யப்பட வேண்டுமா என்பதைப் பார்க்க அவ்வப்போது மதிப்பீடுகளை மேற்கொள்வோம். தற்போது, FAMA மலாக்கா, சரவாக், சபா, பினாங்கு, ஜோகூர், சிலாங்கூர் மற்றும் நெகிரி செம்பிலான் ஆகிய ஏழு மாநிலங்களில் இருந்து பொருட்களைப் பெறுகிறது என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here