ஆடவர் கொலை; 8 மியன்மார் நாட்டவர்கள் கைது

கொலை வழக்கில் தொடர்புடையதாகக் கூறி மியான்மர் நாட்டைச் சேர்ந்த ஏழு ஆண்களும் ஒரு பெண்ணும் நேற்று உலு திராம், தாமன் டேசா செமர்லாங் என்ற இடத்தில் நடந்த காவல்துறையினரால் கைது செய்யப்பட்டனர்.

22 முதல் 51 வயதுடைய ஆண்களும், 35 வயதுடைய பெண்மணியும் இரவு 11.45 மணியளவில் கைது செய்யப்பட்டதாக ஶ்ரீ ஆலம் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் சுப்ட் முகமட் சோஹைமி இஷாக் தெரிவித்தார். அதற்கு முன், வாடகை அறையில் சண்டை நடந்ததாக புகார்கள் வந்ததால், போலீசார் சம்பவ இடத்துக்கு விரைந்தனர்.

முதற்கட்ட விசாரணையில், அவர்களில் சிலர் குடிபோதையில் இருந்ததால் ஒரு குழுவிற்குள் சண்டை ஏற்பட்டது. அவர்களில் 32 வயதான ஒருவர், கூரிய பொருளால் குத்தப்பட்டு இறந்திருக்கலாம் என்று நம்பப்படுகிறது. மற்றொருவர் 51 வயது, வலது கையில் காயம் ஏற்பட்டது என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் கூறினார். போலீஸ் விசாரணைக்கு வசதியாக சந்தேகநபர்கள் அனைவரும் ஏப்ரல் 6 ஆம் தேதி வரை விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டுள்ளனர் என்றார்.

மைன்ட் ஹ்லைங் 41 என அடையாளம் காணப்பட்ட மற்றொரு சந்தேக நபரையும் போலீசார் தேடி வருகின்றனர். மேலும் அவர் அல்லது சம்பவம் குறித்து தகவல் தெரிந்தவர்கள் மூத்த விசாரணை அதிகாரி ASP Nik Samsuriah Daud ஐ 013-727 2120 அல்லது 07-386 4222 என்ற எண்ணில் தொடர்பு கொள்ளுமாறு கேட்டுக் கொண்டார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here