மனைவியை கொலை செய்ததாக ஆடவர் மீது குற்றச்சாட்டு

டுங்குன், புக்கிட்  பீசியில் தனது மனைவியைக் கொன்றதாக தச்சு வேலை  செய்யும் (கார்ப்பென்டர்) ஒருவர் இங்குள்ள மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றத்தில் குற்றம் சாட்டப்பட்டார். 32 வயதான முகமட் அமீர் ஹம்சா, புதன்கிழமை (ஏப்ரல் 12) மாஜிஸ்திரேட் நோரடிலா அப்துல் லத்தீஃப் முன் குற்றச்சாட்டு வாசிக்கப்பட்டபோது தலையசைத்தார். ஆனால் அவரிடம் இருந்து எந்த மனுவும் பதிவு செய்யப்படவில்லை.

ஏப்ரல் 5 ஆம் தேதி காலை 7.30 மணி முதல் 8 மணி வரை கம்போங் பெசோல், பத்து 6 புக்கிட் பீசியில் ரூபியா சப்து (41) என்பவரைக் கொலை செய்ததாக அவர் மீது குற்றவியல் சட்டம் பிரிவு 302 இன் கீழ் குற்றம் சாட்டப்பட்டது. வழக்கு விசாரணையை துணை அரசு வழக்கறிஞர் நூர் அதிரா ஹாஷிம் நடத்தினார். குற்றம் சாட்டப்பட்டவருக்காக தேசிய சட்ட உதவி அறக்கட்டளையைச் சேர்ந்த வழக்கறிஞர் ஹபிசுல் ஃபாரிஸ் சே ரஸ்லான் ஆஜரானார். நீதிமன்றம் அடுத்த வழக்கிற்கு ஜூன் 13 ஆம் தேதியை குறிப்பிடப்பட்டது. செய்தி அறிக்கைகளின்படி, ரூபியா சுத்தியலால் தாக்கப்பட்டு பலத்த காயங்களுக்குப் பிறகு இறந்தார்.

அவரது வளர்ப்பு சகோதரர் ரோசிலன் யூசோப் செய்தியாளர்களிடம் கூறுகையில், அவர் இறப்பதற்கு முந்தைய நாள் தனது குழந்தைக்காக ஒரு மின்விசிறியை வாங்குவதற்காக தன்னை கடைசியாக அழைத்தார். ரூபியாவுக்கு எட்டு குழந்தைகள் உள்ளனர் – முந்தைய திருமணத்தில் ஏழு குழந்தைகள் மற்றும் குற்றம் சாட்டப்பட்டவருடன்  பிறந்த ஆறு மாத கைக்குழந்தை உள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here